Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
tớ thấy ban ngày chắc rate thấp nên ad không quản lý chặt...toàn 98 99%..còn lúc rate cao thì n quản lý chặt là đúng rồi.:binhsua26:
Lúc rate cao code dài và khó nhìn => sai nhiều hơn ban ngày code ngắn dễ nhìn. Ko phải là nhiều người quản lý. Nếu 1 code đúng hay sai là do code đó có submit được trang chủ hay ko, ngược lại nó trả về là sai. Chứ ai mà quản lý được hàng bao nhiêu code để nhìn xem code nào đúng hay sai ??

hÌnh như qlink có biến thật, phần tính code sai tăng lên nhiều, mà tính số code cũng sai hay sao ý :binhsua18:

Sao của em có paysheet rồi mà chưa nhận được tiền nhỉ? Có khi nào về muộn hơn không? Em lo quá thanh toan.JPG

Tình yêu đã về. một đêm qlink tuần này :D. qlink dc cái pay nhanh
Date: 12/14/2012 8:06 PM
Batch: 124216911
From Account: U5815746 (LibertyPay)
Amount: $4.52
Memo: Qlinkgroup Pay

Thank you.

có payment rồi sao chưa nhận được LR nhỉ :(

[h=2]qlinkgroup miễn phí tạo panel cho 100 người đầu tiền trong ngày hôm nay về sau lấy 5$[/h]
bừa trước có cái top này cho lập free ,đã có ai nhận được $ chưa,thấy thông báo là đã pay rồi sao ko thấy $ về các bạc henks

Lúc rate cao code dài và khó nhìn => sai nhiều hơn ban ngày code ngắn dễ nhìn. Ko phải là nhiều người quản lý. Nếu 1 code đúng hay sai là do code đó có submit được trang chủ hay ko, ngược lại nó trả về là sai. Chứ ai mà quản lý được hàng bao nhiêu code để nhìn xem code nào đúng hay sai ??
ban ngày có lúc code cũng dài ngoằng mà...đánh lung tung mà sai có 1...nói chung là tối n quản ác hơn...=))

- - - Updated - - -

có payment rồi sao chưa nhận được LR nhỉ :(
cứ đợi đi các bác...thường là tầm chiều t7 nó mới về LR...có người được sớm...hên sui à..:binhsua11:

qlinkgroup miễn phí tạo panel cho 100 người đầu tiền trong ngày hôm nay về sau lấy 5$

bừa trước có cái top này cho lập free ,đã có ai nhận được $ chưa,thấy thông báo là đã pay rồi sao ko thấy $ về các bạc henks

bác làm tổng hơn 5$ hông ? hay nằm trong diện trừ 5$ rùi :binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18:

ban ngày có lúc code cũng dài ngoằng mà...đánh lung tung mà sai có 1...nói chung là tối n quản ác hơn...=))

- - - Updated - - -

cứ đợi đi các bác...thường là tầm chiều t7 nó mới về LR...có người được sớm...hên sui à..:binhsua11:
Nó quản lý = cách nó ngồi nó so sánh xem có phải sai hay ko ah ? chuyện lạ có thật

Nó quản lý = cách nó ngồi nó so sánh xem có phải sai hay ko ah ? chuyện lạ có thật
cái đấy phải hỏi n ý..có cách quản lý của n...mà e nghĩ như thế chứ có gì đâu mà bác cứ quan trọng hóa...:binhsua14:

Đã có thanh toán rồi, không thấy trừ 5$ gì cả, hay là mình dưới 5$ nên không bị trừ ta:binhsua25:

Đã có thanh toán rồi, không thấy trừ 5$ gì cả, hay là mình dưới 5$ nên không bị trừ ta:binhsua25:
Như vậy là ko bị trừ rồi. Good !

Dear my,

You have received a payment to your account Uxxxxxx (PanelQlink):

Date: 12/14/2012 8:01 PM
Batch: 124216436
Amount: $13.60

Thank you.

:D

Dear my,

You have received a payment to your account Uxxxxxx (PanelQlink):

Date: 12/14/2012 8:01 PM
Batch: 124216436
Amount: $13.60

Thank you.

:D

Sao lại che cái U mất bác , :binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18:

đã đc pay 7.29$, k thấy trừ 5$ gì cả :binhsua11:
Hay là nó để tuần sau nó trừ nhỉ ? :binhsua146:

Hay là nó để tuần sau nó trừ nhỉ ? :binhsua146:
Không trừ thì không trừ rồi, còn tuần sau gì nữa :binhsua122:
Nói thêm nghĩ, nghĩ lại thêm lo :binhsua136: . Bầy giờ Qlink kiểm tra ngặt hơn hay sao ấy nhỉ, trước gõ tào lao cũng thấy 9x% bây giờ gõ thế nào cũng chỉ đc 8x% thôi
Chới 2 dấu ? là cảnh cáo ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back