Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
:binhsua04: sao có 1 ID >3000 code bị ban hôm thứ 4 sao ko được thanh toán vậy chờ. Nhớ ko lầm thì bị ban vẫn được thanh toán mà

nhầm topic roài bác ơi bên này Qlink ban là khỏi dả nha :binhsua15:

- - - Updated - - -

chú nói éo hiểu gì cả thế ref mega về chưa xì đây chút đê còn chi tiết qlink pm yahoo anh chỉ cho vài mánh mới lĩnh hội được :binhsua08:

Đăng nhập Qlinks xem rate ở đâu thế sao em không xem được nhỉ các bác:binhsua12:

ôi qlink, em làm ăn nản vcl, hanoi time = server time +11 nhé

các bạn cho hỏi chút,minh mới đăng ký , tại sao đăng ký thông tin LR , mà vào trong quản lý detail không thấy hiện thông tin số LR nhỉ , không biết có thanh toán theo tk mình đã đăng ký không ?:binhsua10:

các bạn cho hỏi chút,minh mới đăng ký , tại sao đăng ký thông tin LR , mà vào trong quản lý detail không thấy hiện thông tin số LR nhỉ , không biết có thanh toán theo tk mình đã đăng ký không ?:binhsua10:

vậy là panel đó lỗi rùi đó bạn. đăng ký panel khác đi @@

cư so mega, mega lệch 11 thì thằng này cũng lệch 11

-ticker bảo nó cập nhật lại paymen info là xong
-đợt mình ticker.. nó cập nhật trong vòng 3 nốt nhạc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week