Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
tuần vừa rồi mới làm thử chơi chơi để xem ql nó ps như thế nào rồi mới bắt tay vào làm nghiêm túc, chắc ai mới làm cũng thế nhỉ :m144:
mình làm nhiệt tình lun mà,đã có các tiền bối test cho hết rồi còn j,có j cứ hỏi mấy bác trong 4r này là dk thôi

- - - Updated - - -

tiền chưa về lr,chán như con gián hết đợi mega đến đợi qlink,có mỗi ct là nhanh,nhận tiền ngay,qua ct chiến tiếp vậy @@@@@

giờ đã tạo được 1 acc, nếu muốn tạo thêm thì phải gửi mail đk cho qlink tiếp à mọi người? Dùng bubu thì chứa được mấy acc là full

đừng bảo tuần đầu mình làm nó lại bán cam :D
bình tĩnh đừng có xoắn lên chứ bạn,cứ từ từ tiền sẽ về thôi

- - - Updated - - -

giờ đã tạo được 1 acc, nếu muốn tạo thêm thì phải gửi mail đk cho qlink tiếp à mọi người? Dùng bubu thì chứa được mấy acc là full
acc hay id con, muốn tạo bao nhiêu id con mà chả được.
nếu bạn solo thì chỉ cần 1 account admin qlink thôi, cứ thế mà lập id con, muốn mấy cũng được, quan trọng là bạn có đủ sức gõ trên 800 code tất cả id bạn có ko thôi

Last edited by a moderator:
xùy xùy tuần đầu đây cam cọt gì :binhsua01: vừa xin được plan luôn :binhsua16:

các bạn ơi, cho mình hỏi
1.nó reset số code về 0 vào thứ 6 hàng tuần tức là tầm 11h-12h trưa thứ 7 của Việt Nam mình đúng ko nhỉ?
2.cái này ko phải ấn order như thg PIX ah, hay thế nào nhỉ, đủ số code trước h reset là nó tự pay à?

các bạn ơi, cho mình hỏi
1.nó reset số code về 0 vào thứ 6 hàng tuần tức là tầm 11h-12h trưa thứ 7 của Việt Nam mình đúng ko nhỉ?
2.cái này ko phải ấn order như thg PIX ah, hay thế nào nhỉ, đủ số code trước h reset là nó tự pay à?
1. cái này bạn ko phải lo , đúng là thứ 6 11h nó reset , mà nó ko reset đúng ngày cũng sẽ reset 9 xác số code tuần vừa qua , 11h> thứ 7 nó pay
2.ko phải nhấn order nhé , nó tự xử thôi

các bạn ơi, cho mình hỏi
1.11-12h trưa thứ 6 h vietnam
2. ko.

- - - Updated - - -

nếu bạn solo thì chỉ cần 1 account admin qlink thôi, cứ thế mà lập id con, muốn mấy cũng được, quan trọng là bạn có đủ sức gõ trên 800 code tất cả id bạn có ko thôi

không pai là xoắn mà là .........rất xoắn :D:D:D

nhớ ngày trước t3 hóng bên box mega giờ thì thứ 7 hóng bên Qlink :binhsua15:

- - - Updated - - -

nhớ ngày trước t3 hóng bên box mega giờ thì thứ 7 hóng bên Qlink :binhsua15:

- - - Updated - - -

bạn chỉ mình cách tạo id con với, gõ 1 acc xong chờ load lâu quá

bạn chỉ mình cách tạo id con với, gõ 1 acc xong chờ load lâu quá
http://www.qlinkgroup.com/op/employee/candidate>>>> add a new candidate >>>>user + pass+name>>>>save>>>>finish>>>>>cạp cạp

:binhsua10:mọi người có thể cho mình hỏi khi mình muốn thay đổi info của acc chủ thì phải gửi mail ntn được k?:binhsua09:

:binhsua10:mọi người có thể cho mình hỏi khi mình muốn thay đổi info của acc chủ thì phải gửi mail ntn được k?:binhsua09:

sử dụng email đăng ký gửi đến qlinkgroup với nội dụng
info cần đổi:(name,lr,mail,pass....)
lý do đổi.
current (hiên tại):
update to:
kèm theo info của account

kèm theo info của acc

Payment ID changed.
If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.

On Sun, Sep 23, 2012 at 4:37 AM, Kent cWalker <|||||||||||||||||@gmail.com> wrote:
Hello. Im register Qlinkgroup in 2012/2/29 by this Email. And now, I wanna change payment type and payment id. My current payment is libertyreserve and Id is U2573200. This not "perfect" so i wanna change this to U2525252. can you help me change payment id to U2525252 ?

My information:

Username: ngTrng28
Password: ||||||||||||||||||||||||
Name: Đăng Trương
Email: ||||||||||||||||@gmail.com
If not change. Can you create new Pannel ?
Please help me! thanks alot.
Please reply this email.
Thanks you verymuch and so sorry, my english not good

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member