Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Mình nghi nghi là có vụ ăn gian rate trong tuần này :binhsua38:
Ai gõ cả ID chủ thì để ý xem. rate id con khi log vào thì mặc định là giảm 0,1 mỗi giờ nhé. Mà Id con không thể thấy được payment thì id chủ phải thấy cái payment mà id con đã bị bớt 0,1 đấy. Chỗ ăn hoa hồng đấy phải rơi vào id chủ khi payment. Thế mà mình tính vẫn ra như cũ, số tiền id chủ vẫn vậy :binhsua38:
=> 1 là Qlink ăn gian $
2 là cái commission vẫn là 0:binhsua33:

commisstion vẫn 0 đó bạn k có gì đâu. mà tuần này mình bị pay thiếu 13 acc. không biết có sao k đang rầu:binhsua35:

Đã kiểm tra lại. commission vẫn là 0 mặc dù ở ngoài nó ghi min là 10cent :binhsua157:
Coi như cái thông báo commission của nó chả có tác dụng gì luôn :binhsua160:

Cái commision chỉ để cho ID con xem rate làm việc thôi,còn id chủ vẫn pay bt, vào id con xem detail toàn thấy ghi -xxx$..Nhưng mà solo nên chẳng quan trọng:binhsua41:

Mình mới xin được pal qlink nhưng sao của mình lại không xem được rate cụ thể theo từng giờ nhỉ??. Làm thế nào mới xem được vậy mọi người.?

Mình mới xin được pal qlink nhưng sao của mình lại không xem được rate cụ thể theo từng giờ nhỉ??. Làm thế nào mới xem được vậy mọi người.?
chọn tiếng anh. sau đó vào information. neu mun xem rate theo gio VN vào page 1 của topic xem

vãi rồi, lỡ nhập commission thành 30 rồi update =)) h` sao đổi mấy bác :binhsua43:

với có ảnh hưởng gì khi gõ ko :( $ tính theo commission hay tính theo rate của panel chủ

vãi rồi, lỡ nhập commission thành 30 rồi update =)) h` sao đổi mấy bác :binhsua43:

với có ảnh hưởng gì khi gõ ko :( $ tính theo commission hay tính theo rate của panel chủ
solo thì không quan trọng. mà hình như cái commission k có tac dụng, neu solo thì truoc sau gi cung ve tien cua ban k sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week