[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.

tienvu

Senior
Reactions
227
MR
0.092
Chat with me via Skype
Cái tên khoaidainhan8 change đc WMZ rồi nó k pay 1 cái là ae lại ào ào change qua PP :)) tên đó còn chưa đc pay :)) chắc mún dồn 2 tuần pay 1 lần :binhsua146:

Đợi xem có được pay ko anh em spam tiếp :)). Cứ bình tĩnh. Tuần sau nó add thêm PM với PZ nữa tha hồ mà chọn

nhocvipisme

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
đậu má nó change từng người chứ sao change 1 đợt cho cả đám dc mà khinh hay không khinh
mấy bác gửi thư từa lừa chứ có phải gửi 1 cái wmz là xong
thường thì thứ 4 nó change cho đấy
ngồi đợi đi

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
Cái tên khoaidainhan8 change đc WMZ rồi nó k pay 1 cái là ae lại ào ào change qua PP :)) tên đó còn chưa đc pay :)) chắc mún dồn 2 tuần pay 1 lần :binhsua146:
hờ hờ! :)) đến 2h chiều nay là đúng 24h từ lúc nó gửi mail báo change qua WMZ và bảo pay trong 24h ấy vậy mà sắp hết rồi! còn 3 tiếng nữa thôi! nếu nó ko pay chắc là nó cho luôn 2 tuần quá! móm mất :binhsua39:

- - - Updated - - -

Đợi xem có được pay ko anh em spam tiếp :)). Cứ bình tĩnh. Tuần sau nó add thêm PM với PZ nữa tha hồ mà chọn
nó mà add thêm Pm chắc ta bỏ acc này nhảy qua acc khác chơi với PM quá :))

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Chủ đề hot nhất trong tuần :)) Ai teamview k? :)) :binhsua146:

quan97

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mình nghĩ QL nó thấy ai yêu cầu change payment mới là cái gì thì nó cứ add vào thôi chứ, no cũng sẽ k có Z đâu mà trả cho mấy bạn change sang Z. và bạn add thẻ ACB cũng vậy, nó cứ add thôi, chứ các bạn cứ chờ mòn mỏi nó cũng k pay cho các bạn đâu. Vì nó cũng k muốn mệt để đi gửi email cho từng người là k pay j khác ngoài PP và freelancer, vì đích thị nó đã thông bảo chỉ trả qua 2 cái này rồi. Mấy người gửi mail bảo nó add pp vào thì sau khi nhận được thông báo là đã update payment rồi thì chỉ khoảng 3-4 tiếng sau là nhận được tiên ngay thôi. Nên các bạn add được Z hay thẻ ACB mình nghĩ cho dù có hết tuần này cũng k nhận được đâu. Đó là quan điểm cá nhân của mình

laci9x

Junior
Reactions
228
MR
0.000
Mình bảo rồi mà, cứ bình tĩnh thui, add pp xong bán cho mấy bác trên forum lấy tiền tuần trước đi đã, rồi gửi nó yêu cầu thêm wmz vào thì lúc đổi lại hoặc lập acc khác cũng vẫn được mà. Mình đổi pp, đã bán được pp và nhận được vnđ rồi.

kenlievic

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Mình nghĩ QL nó thấy ai yêu cầu change payment mới là cái gì thì nó cứ add vào thôi chứ, no cũng sẽ k có Z đâu mà trả cho mấy bạn change sang Z. và bạn add thẻ ACB cũng vậy, nó cứ add thôi, chứ các bạn cứ chờ mòn mỏi nó cũng k pay cho các bạn đâu. Vì nó cũng k muốn mệt để đi gửi email cho từng người là k pay j khác ngoài PP và freelancer, vì đích thị nó đã thông bảo chỉ trả qua 2 cái này rồi. Mấy người gửi mail bảo nó add pp vào thì sau khi nhận được thông báo là đã update payment rồi thì chỉ khoảng 3-4 tiếng sau là nhận được tiên ngay thôi. Nên các bạn add được Z hay thẻ ACB mình nghĩ cho dù có hết tuần này cũng k nhận được đâu. Đó là quan điểm cá nhân của mình
Bác nói vậy nghĩa là qlink nó add để đó chơi à. Yên với các mem này sao :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week