• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mình mới làm qlink,cho hỏi vì sao mình gõ đc acc 821code và acc 812code mà không được thanh toán vậy?

vậy rốt cuộc tuần này vài ba người bị Qlink scam à o_O

ko biết update có chậm ko @@ Qlink giảm rate nữa rồi các bác :D

scam cmnr, có 4-5$ mà cũng làm. Có paysheet rồi, ghi là paid hết tất cả acc con rồi mà ko thấy có tiền trong PM

:)Qlink đã pay rồi nhé các bạn nhé.

các bạn đánh soft xuanduc có ổn không mình đánh weiwei hay bị stop và ban 10 phút liên tục :oops:

các bạn đánh soft xuanduc có ổn không mình đánh weiwei hay bị stop và ban 10 phút liên tục :oops:

Tại đánh sai quá.Gõ chuẩn xíu nữa.Mình chưa bao giờ bị ban khi gõ weiwei.Stop là do cậu esc đó, code không gõ được gõ ? chứ đừng esc.

code lỗi mình ? cũng warning 10' , qlink dở chứng còn khó chịu hơn cả pix ZzZz

Cho mình hỏi tài khoản bị khóa vĩnh viễn có được trả tiền ko? vs lại mình gõ đúng hết cx ko hết thời gian sao cứ bị ban vậy :(

Cho mình hỏi tài khoản bị khóa vĩnh viễn có được trả tiền ko? vs lại mình gõ đúng hết cx ko hết thời gian sao cứ bị ban vậy :(
tài khoản bị khóa ko trả tiền,gõ đúng mà bị ban thì do admin qlink :)

Ban vĩnh viễn thì chủ yếu do bỏ chữ thôi. Hoặc do soft. Bạn nên xem lại gõ có đúng ko. Mình test mấy lần rồi. Qlink báo là ko sai nhưng vẫn ăn ban đó.

Ban vĩnh viễn thì chủ yếu do bỏ chữ thôi. Hoặc do soft. Bạn nên xem lại gõ có đúng ko. Mình test mấy lần rồi. Qlink báo là ko sai nhưng vẫn ăn ban đó.
Tỉ lệ gõ đúng của mình cx 97% ko hiểu sao lại bị ban. Mình dùng weiwei có sao ko bn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom