[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Anh có bảng rate giờ không anh ơi,trang 1 ảnh lỗi mất rồi :(

Hjx bác nhận được tiền khi nào vậy? em đợi dài cổ mà chưa thấy đâu. 15$ của em. nó thông báo pay xong hết từ hôm 23 vậy mà đợi đến nay 25 rồi mà chưa thấy tiền đâu. ảo quá!:(

Hjx bác nhận được tiền khi nào vậy? em đợi dài cổ mà chưa thấy đâu. 15$ của em. nó thông báo pay xong hết từ hôm 23 vậy mà đợi đến nay 25 rồi mà chưa thấy tiền đâu. ảo quá!:(
Nó báo vậy thôi, chứ thường thì t7, cn nó gửi còn trễ thì thứ 2,3. Nó gửi theo U1 -> Uxxxx nên cứ yên tâm ngồi đợi

The amount of xxxx USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U2234912. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 15:08 25.05.14. Batch: 58220561.
xác nhận :)

xác nhận cho anh em tiền qlink đã pay qua PM rùi nhé

ban 10 phút hoài nãn :oops:

uh, của mình cũng báo thanh toán xong hôm 23 mà tối nay mới nhận được mà.

tình load, pay sao rồi mấy bác. code ngon ko? :p:D

ban 10 phút hoài nãn :oops:
Bạn gõ kiều gì mà ban ác thế chứ mình thấy bình thường mà? Lâu lâu điên lên thì ban 1 lần.
Cũng chẳng biết cái nào chuẩn, bạn làm soft Wei wei xem sao, được cái miễn phí
Wei Wei miễn phí và gõ tốt nhưng mình chả biết zoom nó lên thế nào ngoài cái cách zoom màn hình. Mà mắt mình lại có vấn đề nên xài soft XD là tốt nhất đó

từ lúc qlink tăng rate topic nay lại hót nhỉ :D

nó lại tụt thảm hại. :p

Bạn gõ kiều gì mà ban ác thế chứ mình thấy bình thường mà? Lâu lâu điên lên thì ban 1 lần.

Wei Wei miễn phí và gõ tốt nhưng mình chả biết zoom nó lên thế nào ngoài cái cách zoom màn hình. Mà mắt mình lại có vấn đề nên xài soft XD là tốt nhất đó
Bạn bỏ chọn ở ô "Show 2 image" đi thì nó ra 1 hình ảnh cũng dễ nhìn mà.

nó lại tụt thảm hại. :p
Rate hiện tại vẫn ngon mà bác. Load ổn code cũng tạm được rate thế là ok rồi. Tranh thủ làm không lại rớt nữa :D
Bạn bỏ chọn ở ô "Show 2 image" đi thì nó ra 1 hình ảnh cũng dễ nhìn mà.
Mình vẫn lòi mắt ra mà nhìn hoài à :rolleyes:. Tốt nhất bỏ 0.5$/1 tháng mua Soft XĐ cạp cho ngon. Thích làm dự án nào thì làm :D

Rate hiện tại vẫn ngon mà bác. Load ổn code cũng tạm được rate thế là ok rồi. Tranh thủ làm không lại rớt nữa :D

Mình vẫn lòi mắt ra mà nhìn hoài à :rolleyes:. Tốt nhất bỏ 0.5$/1 tháng mua Soft XĐ cạp cho ngon. Thích làm dự án nào thì làm :D
Bạn ơi cho mình hỏi: cạp dự án nào thì tải soft Xuân Đức của dự án đó hay tải bất kỳ soft XĐ rồi add account dự án nào cũng được?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom