[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
Cài gì..máy mìh đầy đủ net frame từ 2->4.vẫn bị thôi..cái này kì rồi cậu đức cỏ bảo là do proxy.. :( mà xài QL cần gì proxy
tui chưa cài net frame work bị như vậy cài la het, nhìn cái loi nó báo kìa. microsoft net framework. cài thử 3 hay 3.5 coi trong 2cái đó cài 1 cái tui quên goy

tui chưa cài net frame work bị như vậy cài la het, nhìn cái loi nó báo kìa. microsoft net framework. cài thử 3 hay 3.5 coi trong 2cái đó cài 1 cái tui quên goy
Tùy loại win..win XP thì phải cài từ 2->4..còn win 7 thì đã tích hợp sẵn 2.0,3.0, 3,5 thì vào features bật lên..chỉ cần cài 4.0 là đủ..thế mà vẫn bị đấy.. :(

cho mình hỏi cái này nữa
mình gõ = ID con khi bị ban thì ID chủ có bị sao không
Gõ đủ 800 code 1 id thì lại tạo id con khác gõ tiếp để tránh bị ban hả ?

Các bác cho mình hỏi tý, làm sao biết là qlink đã reset code cho mình. Mình vào acc vẫn thấy số code như cũ! o_O
Nó reset vào 11h trưa t6 hàng tuần..vào phần active để xem tuần rồi làm đc bn..
cho mình hỏi cái này nữa
mình gõ = ID con khi bị ban thì ID chủ có bị sao không
Gõ đủ 800 code 1 id thì lại tạo id con khác gõ tiếp để tránh bị ban hả ?
Acc chủ k bị gì cả..nếu acc con bị band tùy theo lỗi để đc trả tiền..mìh bị band re-captcha vẫn đc pay..chắc là abuse vs body-traps là k đc pay

sieuway475

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Cho mình hỏi có phải acc con làm được >800 thì số tiền kiếm được sẽ cộng vào acc chủ để thanh toán 1 lần thôi phải không? Có nghĩa là acc con làm được thì acc chủ được hưởng đúng không nhỉ?

Cho mình hỏi có phải acc con làm được >800 thì số tiền kiếm được sẽ cộng vào acc chủ để thanh toán 1 lần thôi phải không? Có nghĩa là acc con làm được thì acc chủ được hưởng đúng không nhỉ?
từ 11h trưa thứ 6 tuần này đến 11h trưa thứ 6 tuần sau account nào dc 800 code trở len dc pay tat cả pay vao account chũ gop4 account nào khoảng 1000 code thì ngưng gõ account khác bị banned nó khong pay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week