[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
@@ hix ... vậy cho e hỏi qlink có mẹo nào để dánh nhanh k ... e thấy ng ta hay đánh 1 acc nhỏ khoảng 8 900 là sang acc khác ... có nên làm vậy k dzạ
Qlink chính là dự án để cho newbie mới bắt đầu tập đó cậu. Mới đầu gõ 1ID rồi sau thấy ID load chậm so với tốc độ mình gõ thì 2ID cậu ạ. Đúng rùi, qui định của Qlink 1ID phải đạt 800 code đúng 1 tuần nó mới thanh toán. Để bảo toàn công sức thì đủ minpay trên 800 code thì chuyển sang ID khác, gõ cố nó khoá thì mất trắng thì tiếc công lắm. Vì vậy nên làm vậy cậu ạ, vì mình có thể tạo ID con tẹt ga mà... :D

Qlink chính là dự án để cho newbie mới bắt đầu tập đó cậu. Mới đầu gõ 1ID rồi sau thấy ID load chậm so với tốc độ mình gõ thì 2ID cậu ạ. Đúng rùi, qui định của Qlink 1ID phải đạt 800 code đúng 1 tuần nó mới thanh toán. Để bảo toàn công sức thì đủ minpay trên 800 code thì chuyển sang ID khác, gõ cố nó khoá thì mất trắng thì tiếc công lắm. Vì vậy nên làm vậy cậu ạ, vì mình có thể tạo ID con tẹt ga mà... :D
hì sr hỏi nhìu . cho mình hỏi thêm câu ... dậy làm sao mình bik đc id con của ình làm đc bao nhiu tiền trên 800 ode k tại mình bạn bè làm chung 1 id chính đó mà hjhj

ng ta có mẹo đánh code nữa mà ... giống như 1 code ra 2 bên chữ chỉ cần đánh 1 bên thôi ý vd vậy hhjhj

hì sr hỏi nhìu . cho mình hỏi thêm câu ... dậy làm sao mình bik đc id con của ình làm đc bao nhiu tiền trên 800 ode k tại mình bạn bè làm chung 1 id chính đó mà hjhj
Vậy bạn ko phải là người sở hữu ID chính à? bạn của bạn cấp ID con cho bạn gõ à? Để kiểm tra ID con làm được bao nhiêu thì hình như trên soft nào nó cũng ghi số code ID đó làm được mà. Không thì bạn vào đây: http://qlinkgroup.com/op/login điền ID và pass vào rùi bấm vào Details and Stats là nó sẽ hiện ra cố code bạn làm đúng và sai

Vậy bạn ko phải là người sở hữu ID chính à? bạn của bạn cấp ID con cho bạn gõ à? Để kiểm tra ID con làm được bao nhiêu thì hình như trên soft nào nó cũng ghi số code ID đó làm được mà. Không thì bạn vào đây: http://qlinkgroup.com/op/login điền ID và pass vào rùi bấm vào Details and Stats là nó sẽ hiện ra cố code bạn làm đúng và sai
à bik là hiện số code đánh đúng ... ý mình là qlink tb 1000 code thì thì đc tiền theo giờ khác nhau @@ ... vậy làm sao tính đc 800 code đó đc bao nhiu tiền trong tuần đó ... @@ khá rắc rối @@

à bik là hiện số code đánh đúng ... ý mình là qlink tb 1000 code thì thì đc tiền theo giờ khác nhau @@ ... vậy làm sao tính đc 800 code đó đc bao nhiu tiền trong tuần đó ... @@ khá rắc rối @@
Cái này thì chỉ khi nào tổng kết Qlink nó mới có cái bảng mỗi ID được bao nhiêu $. và bảng tổng kết đó chỉ có trong ID chủ cậu ạ. Nếu trong ID chủ có đặt commision rate, thì từ ID con bạn login vào nó cũng sẽ hiện ra là Qlink đã trả cho ID chủ số $ mà bạn làm được trong ID con đó. Nó có ghi rõ tuần làm việc, số code đúng, số $ và trả ngày nào. Nhưng nó chỉ hiện khi ID chủ đã đượct tổng kết và thanh toán. Tuy nhiên, nếu ID chủ mà k đặt commision rate thì ID con k hiện bạn ạ. chỉ có cách để biết làm được bao nhiêu thì bảo người giữ ID chủ gửi bảng tổng kết thôi. Chụp hình và send cho cậu....

Mấy bạn cho mình hỏi : tao nhiều account bằng một tài khoản perfectmoney có được . Hay là một account 1 tài khoản perfectmoney

Mấy bạn cho mình hỏi : tao nhiều account bằng một tài khoản perfectmoney có được . Hay là một account 1 tài khoản perfectmoney
nhìu thì vẫn dc nha bạn
ng ta có mẹo đánh code nữa mà ... giống như 1 code ra 2 bên chữ chỉ cần đánh 1 bên thôi ý vd vậy hhjhj
cái đó gọi là cheat. cheat nó banned thì đừng có la nha bạn

dạo này qlink đã hết code 6s, 4s chưa mọi người

cho mình hỏi là cái lỗi banned for boody-traps là lỗi gì thế các pro qlink
nếu nhớ k lầm hình như nó là lỗi bạn đánh cheat code google dó lỗi đó là lỗi nặng nhất trong qlink. hôi đó to làm cho dù đủ min pay ma dinh booby traps cung k dc thanh toán

hnay go qlink bang weiwei mà nó kich ra hoài, sang mega cũng thế. nản quá captcha ơi.

Mới tăng rate đêm rồi kìa.

Cạp tạm chờ được cấp panel Captchatyper thì té vậy :))

Price of 1000 Captchas by hour, in US$:

Rate 0.55 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.40 0.45 0.45 0.45 0.50 0.50 0.75 0.75 0.85 0.75 0.75 0.75 0.65 0.45 0.40

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week