[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Vậy e muốn chuyển tiền từ Tk PM tới tài khoản ngân hàng Vietcombank của e thì làm sao ạh :(

Vậy e muốn chuyển tiền từ Tk PM tới tài khoản ngân hàng Vietcombank của e thì làm sao ạh :(

bạn nên làm từng bước bạn à. tạo tài khoan Qlink -> tai tai khoan PM-> gõ captcha rồi tính tiếp. còn ko xin vào 1 Group uy tín nào đó. "chưa học bò chớ lo học chạy"

làm cho group mình này 20k/1$, cấp phần mềm weiwei free, vinateam 200vnđ/1id trong 10id đầu. trả lương nhanh chóng

Last edited:
làm cho group mình này 20k/1$, cấp phần mềm vinateam 200vnđ/1id trong 10id đầu. trả lương nhanh chóng

kakka ! có vụ tính tiền khi cấp phần mềm nữa à.

kakka ! có vụ tính tiền khi cấp phần mềm nữa à.
phần mềm vinateam phải bỏ tiền ra mua theo điểm phải tính chứ nếu giả sử nhiều thành viên đăng ký xong bỏ đấy không làm thì có phải mất rất nhiều tiền không, tính như vậy là rẻ hơn nhiều so với bỏ tiền ra mua phần mềm,nếu sử dụng phần mềm khác thì miễn phí luôn

phần mềm vinateam phải bỏ tiền ra mua theo điểm phải tính chứ ,nếu sử dụng phần mềm khác thì miễn phí luôn
mua asian hoặc Xiao mà xài đi ! add unlimit luôn.

cần thì pm tớ nhé. keeke

mua asian hoặc Xiao mà xài đi ! add unlimit luôn.

cần thì pm tớ nhé. keeke
từ cái đợt thằng qlink dở chứng chỉ có vinateam là xài tốt nhất, mà có mấy khung dễ nhìn soft asian, xiao có 1 khung tốc độ chậm hơn nhiều

e mới làm thử nên ko rành. xài cái wei wei ji mà 1 ngày đánh dc có vài trăm capcha :(, khoảng 20 cái thì nó lại treo, e ko biết làm sao lun. thấy ngta làm 1 ngày 2000 capcha thấy ham quá

e mới làm thử nên ko rành. xài cái wei wei ji mà 1 ngày đánh dc có vài trăm capcha :(, khoảng 20 cái thì nó lại treo, e ko biết làm sao lun. thấy ngta làm 1 ngày 2000 capcha thấy ham quá
chắc máy bạn yếu hoặc có vấn đề, nhiễm virus....

Wei
Wei Wei 1 ngày 8000code chưa ban 1 phát nào làm được hơn tháng nay nè. VNPT 165k/ 1thang. Chắc máy bạn có vấn đề thật sự rồi

sao cái weiwei của mình mà cái ô cạp bên trái lúc nào cũng ra code nhanh và nhiều ! hở 1 chút là bên đó nhay đỏ báo còn 5s time làm mình gõ muốn chết! gõ nó còn điên hơn gõ kolo :( xài soft xd thì ko hiểu sao add acc là bị lỗi thoát soft! đang gõ cũng thoát :( ai chỉ fix weiwei với ! gõ như chạy giặc ấy

sao cái weiwei của mình mà cái ô cạp bên trái lúc nào cũng ra code nhanh và nhiều ! hở 1 chút là bên đó nhay đỏ báo còn 5s time làm mình gõ muốn chết! gõ nó còn điên hơn gõ kolo :( xài soft xd thì ko hiểu sao add acc là bị lỗi thoát soft! đang gõ cũng thoát :( ai chỉ fix weiwei với ! gõ như chạy giặc ấy
đâu bác teamviewer ai coi thử coi.chứ xuan duc tớ xài có bi j đâu

Cái Wei Wei bác bỏ tick cái chế độ 2 cửa sổ đi.Minh đánh 1 cửa sổ code ra đều mà. 2 cái nhìn rối mắt lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,541
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week