[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Cái này 1 người chỉ tạo được 1 acc thôi à các bác, nghe nói 1 paypal chỉ được cho 1 tài khoản

Giờ có cách nào để mình có nhiều acc nhỉ (không phải làm cho nhóm ấy)

Đăng ký bao nhiêu chả được bác :binhsua48:

Hôm nay load chậm vãi đạn. :(
Sắp bão nữa rồi đây, load như rùa ấy:binhsua45:

Cái này 1 người chỉ tạo được 1 acc thôi à các bác, nghe nói 1 paypal chỉ được cho 1 tài khoản

Giờ có cách nào để mình có nhiều acc nhỉ (không phải làm cho nhóm ấy)
bác tạo nhiều acc một PP được mà , nhưng nếu được thì bác nên dùng PM (perfectmoney - fee 0.5% cho PM và 5-10k VNĐ cho ngân hàng VN) , tỉ giá cao hơn và không mất fee chuyển nhiều như PP (4$ tổng cộng - 3 cho PP và 1 cho ngân hàng VN).
Nếu bác tạo thêm acc vì thấy acc chủ giá tiền cao hơn acc con thì đừng tạo nha, vì acc con làm giá vẫn giống như acc chủ (cao nhất là 0.85$), chỉ là acc con hiển thì thấp hơn thôi, cuối tuần tính tiền vẫn giống như nhau.

nãy giờ đăng nhập PM ko dc, nó ko gửi mã PIN vào mail, có ai bị như mình ko?
xem có vào đúng link không hay lại .....:binhsua146:

- - - Updated - - -

ồ mình cũng không thấy nó gửi mã PIN PM hôm nay bệnh rồi à

co ai chi tui cach mo 2 cua so client qlink k ???

Mình down sanbox về đến 98 % là dừng vì sao nhỉ có ai bk k ?

vài thang pm đau tim quá

xong rồi tuần vừa rồi mới rút tiền dc 37$ mua cái bàn phím mitsumi 210k bù tiền mua con razer thế là âm tiền , tuần này chiến gỡ gạc mà tạch quá thằng qlink suốt ngày cứ bão to rồi lại nhỏ :binhsua46:

mỗi người cho mình hỏi , mình đánh được 1 thán rồi, hiện đánh cho group, mình hỏi là đánh group captcha khác như thế nào so với tự mình đăng ký acc đánh thê à

soft asian gõ dc qlink ko mọi người

các pro cho mình hỏi làm sao để chạy 2 client cùng lúc nhỉ mình mở chỉ được có 1 client à. Cảm ơn các pro.

mỗi người cho mình hỏi , mình đánh được 1 thán rồi, hiện đánh cho group, mình hỏi là đánh group captcha khác như thế nào so với tự mình đăng ký acc đánh thê à
Khác là bạn phải phụ thuộc vào group đó và group đó sẽ có trách nhiệm trả tiền cho bạn và trả trực tiếp vào bank cho bạn và group đó sẽ lấy 1 ít % từ $ bạn kiếm được. còn nếu tự đánh dự án nó sẽ trả tiền trực tiếp cho bạn thông qua các cổng thanh toán mà nó áp dụng. Tự đăng ký và đánh thì bạn có thể chủ động hơn, thích tạo acc gõ thì có luôn chứ đánh cho group đôi khi phải chờ câp acc

ok thanks bác đã tư vấn

Các pro trong này trả lời nhiệt tình làm em xúc động quá :binhsua46:

Cảm ơn các bác rất nhiều :binhsua50:

đầu tư mua sofl xiaoa đi, thấy cái này gõ ổn định lắm

đầu tư mua sofl xiaoa đi, thấy cái này gõ ổn định lắm
soft này nhiu bác đang thử soft XD hay bị loading ko ra code, với lúc hơn ~700 code dễ bị band @@ hum qua mới mua đã die 1 nick hum nay hơn cẩn thận hơn gần 800 chạy ra client đánh cho chắc :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom