• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
điên thật. cứ gõ được nhiều lại bị ăn gian nhiều , bt 1 tối em gõ tầm 6k hình.
như hôm qua bị ăn gian mất 300 hình . mà tỷ lệ toàn 97% trở lên chứ,
hôm nay cũng gõ được 6k. mà bị ăn gian mất gần 500 hình, má nó

:binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162:
Cái đó là mình gõ sai mà nó không tính vào đó bác, có một số sever captcha yêu cầu phải phân biệt hoa thường nên có thể là bác gõ đúng hết nhưng vì phân biệt nên nó cũng tính là sai, nhưng Qlink thì nó tính sai rất ít (nó bỏ qua cho mình) nên mới có chuyện lệch số lượng code như trên phần mềm tính.

tình hình là em chưa hiểu về cái đó lắm. cần bác chỉ dạy thêm. độ mù về tin học e còn cao lắm.
ok bác, bác kéo mạng về là chiến ngon rồi, khuya giờ gõ mõi cả tay.

bước thư 7 ấn vào chổ nào bác ko tháy dòng option
Ah thấy rồi thank bác để test phát
Bác đăng nhập vào mới thấy Option ở trên cùng phần mềm ấy (trên thanh Menu),bước này khá quan trọng vì nếu không bỏ đánh dấu thì khi captcha xuất hiện mà client kia bác chưa gõ xong nó vẫn tự động nhảy qua client mới xuất hiện captcha.

Mình dùng PM ! Nó có để tuần sau Pay không nhỉ ! :binhsua155:

Mình thấy thường là nó pay cho tất cả mọi người một lần mà , không thì 2 đợt, một cho những người ít và một cho những người nhiều.

Mình xài PM mà sao nó k gửi Pincode về nhỉ @@ sao vào dc đây có ai bk PM dạo này bị gì k ?

PM nó pay 1 lần hết rùi mà :binhsua155:
PM của bác có bị k gửi mã pincode về k thế ? nó chả gửi pincode về cho em sao vào dc lấy tiền đây @@

nó pay rồi mà vào k dc PM :"(( k gửi PM sao chuyển tiền về đây :"((

PM của bác có bị k gửi mã pincode về k thế ? nó chả gửi pincode về cho em sao vào dc lấy tiền đây @@
bác vào mấy trang Exchange ấy, làm theo quá trình rồi exchange , khỏi cần đăng nhập

Last edited by a moderator:
1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik )
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
3) click chuột phải vào file đó >> Edit Script
4) Copy đoạn Script này vào phần cuối trống
Enter::
Send {Enter}
Send !{Tab}
return
(nhận tiện cảm ơn bác namit2507 và bác 1008 đã cung cấp đoạn Script này)
5) cuối cùng Save và Close
6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).
7) vào option ->popup on new captcha : bỏ đánh dấu thằng này đi, cả 2 client luôn --> hết tự động nhảy khi hiện captcha mới.

Tình hình là enter có cái nó nhảy cái ko..hay tại win7 nó vậy @@

Tình hình là enter có cái nó nhảy cái ko..hay tại win7 nó vậy @@

ko phải do win đâu bạn, là do nó nhảy đó,
Bạn thay đoạn
Tab::
Send {`}
Send !{Tab}
return
ko dùng enter để chuyển nữa mà dùng tab để chuyển :D

1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik )
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
3) click chuột phải vào file đó >> Edit Script
4) Copy đoạn Script này vào phần cuối trống
Enter::
Send {Enter}
Send !{Tab}
return
(nhận tiện cảm ơn bác namit2507 và bác 1008 đã cung cấp đoạn Script này)
5) cuối cùng Save và Close
6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).
7) vào option ->popup on new captcha : bỏ đánh dấu thằng này đi, cả 2 client luôn --> hết tự động nhảy khi hiện captcha mới.

Đang làm đến bước 7 thì tịt, option nó ở đâu vậy các bác ?
Hơn nữa, cứ ấn Enter là soft minimize luôn (em dùng bubu)

Đang làm đến bước 7 thì tịt, option nó ở đâu vậy các bác ?

ac. Thanh ngang ngang đó bạn. Nhìn rõ thế mà ko thấy @@

còn bị an band nữa không mội người

soft asian gõ có bị band ko mọi người

Cứ gõ 4 acc thì 1 acc ra đi :binhsua129:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919