[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
kiểu này sưa còn lâu lâu. nếu bác k chụi được nữa thì em gửi cho mấy con của em.cho bác làm trc
mấy con này của thằng q-linkgup. bác lam đến khi nao nó thanh toán cho e thì e gửi bác :D
nêu bác chơi thử thì lên hệ yahoo nhá.
khi nào có đưa e cũng được, giờ đang sanboxie cũng mõi tay, nhưng mà thấy cái của bác OK hơn nhiều

qlink dạo này ngon quá. cầy 4 hôm rồi k bị treo dù chỉ 1 lần nào.
mỗi ngày tb tầm 10k code
bác cày trâu sợ! : Binhsua10:

- - - Updated - - -

thằng qlink này min pay là bao nhiêu hả mấy bác?

Sao bên mình thỉnh thoảng có 3-4 s / 1 code vậy nè

Gõ không kịp luôn

mỗi acc 800 capt là tính tiền đó bác, nếu làm giờ giá cao (khuya tới sáng) thì khoảng được 0.66$, còn giờ giá thấp thì 0.33$(ban ngày với tối)
sao mình xem bảng rate của nó, bét nhất cũng được 0.4$/1h thế?

soft XD chiến cái này dc ko.. tốn 20k mua vina về ngắm hix, cạp client load chậm quá :binhsua162:

0.4$/1k code, 800 code thì được 0.3$ là chuẩn rồi bác :binhsua162:
mình vừa chiến xong 800 code được 0.6$. cũng tạm ấy chứ nhỉ! có chút cháo đặc mà ăn rồi! làm mấy dự án kia h này thì nước cũng ko có mà uống :binhsua146:

mình vừa chiến xong 800 code được 0.6$. cũng tạm ấy chứ nhỉ! có chút cháo đặc mà ăn rồi! làm mấy dự án kia h này thì nước cũng ko có mà uống :binhsua146:
bác đang tính rate 0.75$ trong panel đó hả

soft XD chiến cái này dc ko.. tốn 20k mua vina về ngắm hix, cạp client load chậm quá :binhsua162:

Được bác. Nhưng nó điên lên thì client nó còn ban nữa. Tranh thủ mấy ngày đầu tuần làm thì đỡ bị ban hơn. Tốt nhất là làm tầm 50 code/acc hoặc 100 code/acc thì pause rồi làm tiếp.

không!mình đăng nhập vào tài khoản rồi xem, chứ xem ở cái phần mềm, không tin tưởng được! :binhsua06:

Bác làm ban ngày đúng không ? nếu đúng thì đó là tiền ảo đó, giá đó chỉ đúng với khuya thôi, còn ban ngày với tối thì chỉ có một nữa.
Cuối tuần payment sẽ thấy

Bác làm ban ngày đúng không ? nếu đúng thì đó là tiền ảo đó, giá đó chỉ đúng với khuya thôi, còn ban ngày với tối thì chỉ có một nữa.
Cuối tuần payment sẽ thấy
Vậy ak?ảo vậy! :binhsua156:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week