• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
đk kí cái qlink này có cần spam hòm thư nó nhiều không!bao lâu thì nó tl mình thế? mình đk lâu rồi mà chưa thấy tl! : Binhsua75:

đk kí cái qlink này có cần spam hòm thư nó nhiều không!bao lâu thì nó tl mình thế? mình đk lâu rồi mà chưa thấy tl! : Binhsua75:
http://qlinkgroupsupervisor.com/

5s là dk xong 1 cái. 1 mail đăng ký bao nhiêu cái cũng được.
làn trc k biết chơi grup 1 mail đăng ký hơn 30 nick luôn.

e làm theo bác nhưng nó hiện cái này! [h=1]Internal Server Error[/h]The server encountered an internal error and was unable to complete your request. Either the server is overloaded or there is an error in the application.
:binhsua163:

khỉ thật vậy vina cho nhóm mới làm được qlink không sao hay là qlink only làm qlink không sao ta :binhsua157: băn khoan mà không biết mua soft thế nào đây

Qlink thanh toán tuần vừa rồi chưa các bạn... Sao mình chưa thấy nhỉ. Tầm hôm nay là về rồi chứ nhỉ...

e làm theo bác nhưng nó hiện cái này! Internal Server Error

The server encountered an internal error and was unable to complete your request. Either the server is overloaded or there is an error in the application.
:binhsua163:
cứ thử mấy lần kiều gi cũng được mà. vừa test thử vẫn dk bt mà

- - - Updated - - -

Qlink thanh toán tuần vừa rồi chưa các bạn... Sao mình chưa thấy nhỉ. Tầm hôm nay là về rồi chứ nhỉ...
khiếp giờ này còn chưa về. mình về từ 5h sáng thứ 7 rồi. hình như pay xong hết rồi lên pic mới không có ai kêu ca gì

- - - Updated - - -

khỉ thật vậy vina cho nhóm mới làm được qlink không sao hay là qlink only làm qlink không sao ta :binhsua157: băn khoan mà không biết mua soft thế nào đây
??? cứ phải mất tiền ngu mấy lần thì mới lên chuyện được bạn ah.

Làm bằng soft XD cũng được các bác ạ, có 0.5$ thôi, nhưng thỉnh thoảng vẫn bị ban ko biết do soft hay do mình nữa.

:( vẫn chưa làm được với soft bubu :( tín mua soft
soft xđ và vinateam cái nào êm hả các bác

:( vẫn chưa làm được với soft bubu :( tín mua soft
soft xđ và vinateam cái nào êm hả các bác
hóng theo bác này :binhsua157:

qlink dạo này ngon quá. cầy 4 hôm rồi k bị treo dù chỉ 1 lần nào.
mỗi ngày tb tầm 10k code

tiền về lâu rồi mà, làm xiao thấy ổn mà

bác làm soft gì vậy , share em với
vẫn sof đấy mà. chỉ có panel không vào đưuọc thôi, còn sof work có data thì vẫn chạy ok.

cái này đánh đủ 800 code ko cần bấm gì tới thứ 6 nó tự pay ah mấy bác, nếu bị khóa acc trước ngày rs tiền có dc thanh toán ko

vẫn sof đấy mà. chỉ có panel không vào đưuọc thôi, còn sof work có data thì vẫn chạy ok.
bên box vina các bác ấy chỉ cách fix vào được rồi bác kìa, mà e làm không đc , bác qua thử xem

cái này đánh đủ 800 code ko cần bấm gì tới thứ 6 nó tự pay ah mấy bác, nếu bị khóa acc trước ngày rs tiền có dc thanh toán ko
tự động pay nha bác, tốt nhất là gõ >850 , e gõ 802 cuối tuần nó tính 799 không pay mấy acc rồi (ức chế vl)
nếu bác đủ pay thì bị Ban nó vẫn pay bt (trên web của nó nói là không pay nhưng tuần rồi thì e vẫn được pay 4, 5 acc bị ban).

bên box vina các bác ấy chỉ cách fix vào được rồi bác kìa, mà e làm không đc , bác qua thử xem
.
không được đâu. nếu nó chặn mình thì đổi DSN mới có tác dụng, đằng này bị diss với hosting thì vào sao được
mà bác thứ khuya nhỉ. dêm nay kiếm được bn rồi.
may mà tìm lại được cái data vẫn còn mấy nick nữa chơi.
cầy 3 hôm hết gần 30 acc rroif đang phải mấy con minpay có con lên hơn 5k rồi. mà k còn acc nữa huhuh

không được đâu. nếu nó chặn mình thì đổi DSN mới có tác dụng, đằng này bị diss với hosting thì vào sao được
mà bác thứ khuya nhỉ. dêm nay kiếm được bn rồi.
may mà tìm lại được cái data vẫn còn mấy nick nữa chơi.
cầy 3 hôm hết gần 30 acc rroif đang phải mấy con minpay có con lên hơn 5k rồi. mà k còn acc nữa huhuh

min pay mà lên tới 5k :binhsua172:, ghê vâyk
khuya thức đồng hành với bác mà, e làm một giờ có 800 code ah, đang hóng soft vina của bác làm thử nè..

min pay mà lên tới 5k :binhsua172:, ghê vâyk
khuya thức đồng hành với bác mà, e làm một giờ có 800 code ah, đang hóng soft vina của bác làm thử nè..
kiểu này sưa còn lâu lâu. nếu bác k chụi được nữa thì em gửi cho mấy con của em.cho bác làm trc
mấy con này của thằng q-linkgup. bác lam đến khi nao nó thanh toán cho e thì e gửi bác :D
nêu bác chơi thử thì lên hệ yahoo nhá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back