[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
PM có ai nhận được tiền chưa vậy? chờ mãi không thấy đâu???

Chắc chưa bác ạ, nên chưa có bác nào nói đã nhận hết, tuần này có vẽ trễ hơn tuần trước :binhsua38:

Re và body chắc do người gõ chứ đâu phải soft đâu bác. Bác test trên Asian không bị lỗi đó hả bác ? Chia sẻ với anh em với :D
Chưa thử..đang định thử..cái đó tui gõ bên Bubu gõ hoài cũng chẳng bị band 15' hay ban gì đó..tại soft bubu nặng quá..chạy nó giật giật
Đánh trên XD tui gõ nhanh lắm, speed tầm 37-39, còn gõ bubu chỉ đc 30-32 :( đang định thử soft Asian xem sao mà ko thấy gì cả :binhsua37:

Chưa thử..đang định thử..cái đó tui gõ bên Bubu gõ hoài cũng chẳng bị band 15' hay ban gì đó..tại soft bubu nặng quá..chạy nó giật giật
Đánh trên XD tui gõ nhanh lắm, speed tầm 37-39, còn gõ bubu chỉ đc 30-32 :( đang định thử soft Asian xem sao mà ko thấy gì cả :binhsua37:

Có khi nào nó không hỗ trợ Asian nữa ko ? Bác gõ trên XIAO thử xem :)

góp ý với bạn. soft XD đếm cả code bỏ qua vào speed còn soft bubu thì không. nên khi gõ chắc chắn speed ở soft XD lúc nào cũng cao hơn nhưng phải trừ số code bỏ qua vào speed. speed phụ thuộc vào tốc độ load và tốc độ gõ .khi 2 yếu tố này max thì max speed không thể liên quan đến phần mềm được .

bác gõ bao nhiêu acc mà speed kinh thế, mình gõ lần 2 acc speed tầm 10-11 à :binhsua35:

bác gõ bao nhiêu acc mà speed kinh thế, mình gõ lần 2 acc speed tầm 10-11 à :binhsua35:
2 acc mà speed 10 thì bạn nên gõ 4 acc đi ! mình cũng gõ 4 acc nè, chắc bác ấy gõ 5-6 acc đó :D

gõ 4 acc sợ trễ thời gian nữa thì khổ, nhiều lúc gặp code dài lúng túng :binhsua36:
=)) gõ 1 thời gian là quen bạn à ! cứ gõ nhiều là lên hết á ! mình cũng từng như bạn rồi

góp ý với bạn. soft XD đếm cả code bỏ qua vào speed còn soft bubu thì không. nên khi gõ chắc chắn speed ở soft XD lúc nào cũng cao hơn nhưng phải trừ số code bỏ qua vào speed. speed phụ thuộc vào tốc độ load và tốc độ gõ .khi 2 yếu tố này max thì max speed không thể liên quan đến phần mềm được .
Mình ko esc. mình gõ "?" như thường lệ khi code ko thấy.. bên soft bubu vẫn bt chẳng có gì, bên XĐ làm đc 1 tí cỡ 10p là acc treo, log ra vào lại mà acc ko load nữa là biết ăn band. :(

- - - Updated - - -

tui gõ 6 acc cậu à :) :binhsua41:

4 acc mà sp có 16.5 này gõ qlink với mega thì code dài vô đối :binhsua35:

cứ 1 acc sp 15 cho ăn chắc.:binhsua28:.............:binhsua35:

Comfirm là soft xđ load nhanh hơn soft bubu, mới test xong bubu 6 acc speed 28.5, xđ log 5 acc vừa đánh 1 acc bị ban luôn => 4 acc speed 30. xđ load ngon mà lúc đánh hay bị đơ xong log lại là bị ban @@

Comfirm là soft xđ load nhanh hơn soft bubu, mới test xong bubu 6 acc speed 28.5, xđ log 5 acc vừa đánh 1 acc bị ban luôn => 4 acc speed 30. xđ load ngon mà lúc đánh hay bị đơ xong log lại là bị ban @@
Đó..đâu phải riêng gì tui :binhsua146: kể cả vina vẫn bị..chỉ chưa test trên asian thôi :)
Pác tũn làm cái soft bubu Qlink này hoàn hảo quá..làm cả ngày vẫn ko ăn ban.chỉ mệt cái đồ họa nặng quá...
Cứ giật giật :binhsua10:

Last edited by a moderator:
speed 32-37 ghê vậy, em là em éo tin dc, gõ thế thở ko kịp, em gõ speed hiện tại max là 19 mà thở ko ra hơi :(

:binhsua28::binhsua28:

PM vẫn chư được pay hả mọi ng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511