[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

tri923

Junior
Reactions
10
MR
0.000
cai tro gi day nua 7 id cai nao cung 700 code hom nay la thu 6 roi chang le mat het lam an sang lan dan. the nay
moi sang vao cap mega thay no giam rate tham hai. thi nhay qua qlink chien thi bi ban doi`sao ma kho the nay kieu nay lay gi ma song day

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Toàn ăn ban lỗi Releases, cái này chắc thằng Qlink nó chơi rồi, :(

Reactions
20
MR
0.000
Chat with me via Skype
??!

acc vẫn bình thường bạn nhé;))

- Mình gõ soft Bubu được 1 code/acc rồi không load nữa, log bằng Qlink Client nó báo lỗi và tự out ra, vào web xem thì thấy banned 10p lý do Release! Đợi 10p hết ban log Bubu gõ tiếp được mỗi acc 1 code lại không load, vào web xem lại banned Release 10p! =="

- Bạn không load code mà không bị banned thì lạ đấy, mình chịu! :|

- Mình gõ soft Bubu được 1 code/acc rồi không load nữa, log bằng Qlink Client nó báo lỗi và tự out ra, vào web xem thì thấy banned 10p lý do Release! Đợi 10p hết ban log Bubu gõ tiếp được mỗi acc 1 code lại không load, vào web xem lại banned Release 10p! =="

- Bạn không load code mà không bị banned thì lạ đấy, mình chịu! :|
Ko khéo nó cấm IP VN thật :)), nó mà cấm IP VN thì chắc nó cũng tàn lắm rồi :binhsua15:

quan97

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mình thấy gõ trên các soft khác đều bị banned. Nhưng gõ trên soft của Qlink thì load đều đều và gõ thì k thấy bị kick out hay banned. Bạn nào đạt trên 700 codes rồi mà sợ k dám gõ để đạt minpay thì PM mình gõ đạt Minpay cho, sẽ gõ cẩn thận cho các bạn,chỉ cần trả công k bèo cho mình là được.hihi nhưng nếu acc nào xui mà bị banned thì đừng trách mình nhé?:binhsua48:

Ủa bubu bị gì hả các bác , ko gõ soft bubu nên ko biết , tại hôm qua thấy mọi người nói bubu gõ qlink tốt quá :binhsua43:

Ủa bubu bị gì hả các bác , ko gõ soft bubu nên ko biết , tại hôm qua thấy mọi người nói bubu gõ qlink tốt quá :binhsua43:
Đúng là tốt thật, nhưng hôm nay ( ăn ban cả lũ =))

- - - Updated - - -

nó nâng cấp sever mà bubu chưa . vậy thì ăn rl thôi chứ gì đâu :binhsua50: nghĩ sớm thôi
Nếu nâng cấp server thì ko login vào đc rồi :(

Thế mà chém như đúng rùi. Hiện tại thằng qlink đang cấm soft thứ 3 sao ý . Budu long được nhưng gõ tầm 4 code mỗi acc là nó ban vĩnh viễn với tội release còn XD khá khẩm hơn chút số code dao động trong khoảng 50 - 100 code là bị ban 10 phút cũng vì tội release. Tips cho ai chưa đủ min là log tầm 4 acc vào soft XD gõ tầm 50 - 70 code out tắt soft nghỉ 5 phút . Lại bật soft lên chiến tiếp cho đủ min. Ai làm theo thấy đúng thanks cái nhá :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week