[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

travl1991

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Phát hiện ra là Soft Bubu mới update cho thằng này, dùng soft cũ mới ra cái nông nỗi Ban hàng loạt thế này đây
để mình tải về thử :binhsua50:
thử xong rồi thấy cũng vậy mà bạn, bạn đánh được không vậy

Last edited by a moderator:

gacon767

Junior
Reactions
22
MR
0.000
bản bubu cũ làm gì có dùng đc đâu, bản bubu mới nhất đang bị banned mà. vừa mới phải dùng tạm soft qlink client

ặc, tại mấy ngày không vào làm giờ vào Topic Bubu thấy báo update nên nghĩ là chỉ lỗi ko update mới dính Ban. Hóa ra nó Ban lung tung à

accountcx

Senior
Reactions
65
MR
0.003
Follow me on Facebook
nó quyết tâm ăn chặn tiền tuần này đồng thời thay đổi cách load để ko dùng phần mềm bên thứ 3 được. mất mẹ mất mấy k code rùi . qlink dần thành kolo rồi. load thì ngon mà rate thì ngày càng tệ. cạp cầm hơi mong chờ dự án mới ra đời :(

uame

Banned
Reactions
34
MR
0.000
các bác ko thấy là gõ 1 id trên soft của theng qlink nó loading nhanh hơn gõ 1 id tren soft của mấy thánh như bubu ,xuan duc .. ak , kiểu này gõ ăn ban là đúng rồi ! .Cái này hỏi mấy thánh làm soft thui !
:binhsua46:

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
Đang gõ thì 1ID bị ban 1ID 10 phút vào đây xem tình hình thì chắc là do tình trạng chung :binhsua45 . Đỡ cái là ID nào cũng đủ min pay hết rồi :binhsua139:

Reactions
20
MR
0.000
Chat with me via Skype
=="

Hôm qua gõ thì bình thường không sao, tới hôm nay thì ăn banned hàng loạt hiC.. :binhsua46:
Định hôm nay làm 1 lượt cho xong mấy acc gần 800 mà kiểu này không biết sao đây T_T

X-(

Đúng luôn mình vừa gõ trên soft "chính chủ" của nó cũng bị banned luôn! X-( Mà banned vĩnh viễn mới ghê! 796 code rồi nó banned tức không chứ! Mới sáng sớm đã ức chế! :binhsua122:

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Hnay ms gõ XD đk 1k code banned 10p acc. Mà trước đó mình gõ Bubu chưa ăn banned lần nào. haizz
à mọi người cho mình hỏi sao vào web Qlink cứ phải đăng nhập 2 lần ms vào đk là sao

:D

Hnay ms gõ XD đk 1k code banned 10p acc. Mà trước đó mình gõ Bubu chưa ăn banned lần nào. haizz
à mọi người cho mình hỏi sao vào web Qlink cứ phải đăng nhập 2 lần ms vào đk là sao

Bạn log vào Qlink bằng link "qlinkgroup chấm com" ấy! Đừng có thêm "3 chữ w" vào phía trước! Sr chưa đủ 20 post không add link được! :binhsua58:

các bác cho hỏi gõ lại dc chưa thế , nãy em gõ 5 code bị bane 10p @@ nhìu ông than bị banned vĩnh viễn gõ trên bubu

Hiện tại gõ trên soft Bubu là bị banned ngay và lập tức nha bạn! Còn gõ trên soft Qlink Client thì mình gõ được tầm ~70 code là nó banned, không biết mọi người gõ trên QC có bị banned giống mình không nữa! =="

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week