• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
fpt ko vào đc PM
chán quá. chả biết tiền zô chưa!

e fpt vào đi vào lại chả vào đc :binhsua46:

fpt vào PM bình thường.Mà load mmo4me thì muốn đập máy.Ko biết khi nào hết cái vụ này :(

nghe nói fpt vào web nước ngoài lâu lắm , bác thử change dns 8888 8844 coi sao :binhsua46:

em change 3 DNS khác nhau rồi mà nó vẫn vậy. Chả biết tiền long thế nào rõ khổ.
Chắc bắt wifi vào bằng di động mất :binhsua46:

em change 3 DNS khác nhau rồi mà nó vẫn vậy. Chả biết tiền long thế nào rõ khổ.
Chắc bắt wifi vào bằng di động mất :binhsua46:

Mình cũng dùng mạng fpt ko vào được mình cài Safe IP fake nó sang tận Hà Lan thế là vào được. Còn trong PM có chỗ cài thông báo khi nhận tiền và gửi tiền đó tick cho em nó vài cái dấu là đỡ phải vào PM check tiền

giờ nó đang ko có load có cách nào làm ko các bác.

nó ko có ban mà nó ko có load :D.

Tình hình là tình tình sao rồi..? Tình hình là tình hình ntn rồi..? Bữa giờ chả làm đc gì :binhsua166:

Tuần này PM về sớm thật :)

tiền đã về :binhsua45:

các bác bjo làm qlink = soft nào vậy????????????????? tuần này mới làm đc 8 code/1id

vừa gõ bằng soft của nó 30min thì bị ban..haizzz.chắc đợi vài hôm nữa cho nó ổn định lại rồi làm tiếp qá..:binhsua46::binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,072
171,119
Latest member
khanhnn9x

Most discussed of week

Most discussed of week