• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
nói rồi mà, mình xài bubu đi 5 acc :>

thành quả khi xài soft của chính nó "bạn bị sup". Vừa test xong nóng hổi bàn phím!>

- - - Updated - - -

chỉ mình cách mở 2 client!
dùng sandboxie c ạ :D

khá mất công mà cũng chưa chắc an toàn, mình chạy sang kolo!

có paysheet rồi :D :D :D

Qlink đúng điên, ban đã rồi lại pay??!::binhsua146:

Rồi các bác, em làm nháp tầm 5 tiếng thôi...đánh chơi đc 2$ rồi nó ban....lương đầu tay đem mua soft ngay, chăm luyên với tốc độ này chắc em cũng lên đc kha khá. Tính ra cố gắng thì part-time 5$/ngày hoặc hơn đâu phải ảo tưởng!

Rồi các bác, em làm nháp tầm 5 tiếng thôi...đánh chơi đc 2$ rồi nó ban....lương đầu tay đem mua soft ngay, chăm luyên với tốc độ này chắc em cũng lên đc kha khá. Tính ra cố gắng thì part-time 5$/ngày hoặc hơn đâu phải ảo tưởng!
ông này đc pay sớm nhất 4me rùi

chuẩn bị mua soft sẵn nhờ ae xác nhận giùm là xài soft XD không ai bị ban đúng không?

chuẩn bị mua soft sẵn nhờ ae xác nhận giùm là xài soft XD không ai bị ban đúng không?

Bác được pay qua PP hay PM ? XD thì gõ lâu hơn budu nhưng thỉnh thoảng vẫn bị ban 10 phút

Received Payment 32.9 USD from account U2721100 to account U2234912. Batch: 27525397. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.
:binhsua46: Bi. ban mat 6$ :binhsua46:

đã nhận đc $ qlink...pay ổn định rùi đây.....soft lại không làm đc

Paid rồi. mà ko hiểu sao mail PM nó cứ vào thư rác. đã bảo ko phải rác rồi mà cứ đk vài bữa

paid ổn định mà gõ ko được thì thà cứ delay load tốt gõ còn đỡ hơn:((. Mấy pro viết soft khi nào mới fix được đây, qlink này ăn bão liên miên

nó ko reset code về 0 thì tính làm sao nhỉ :binhsua47:

bị realeas cái là e ngừng luôn ko dám gõ bác ạ , 2 ngày cạp mega :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,186
Latest member
tuongcongo

Most discussed of week