Px iu Ox [Ruby.Love]- mmo4me 's got talent music

Status
Not open for further replies.
con trong cờ líp hat thua giong ruby nhà mềnh :m190:

iu ruby mất thôi :(

Sao cái bài này mình thấy trên mạng có tất cả các ver và ver nào cũng giống ver nào đồng thời giống luôn cái ver của ruby :m000: ko lẽ tất cả đều là của ruby à ??? :m000: ~

Last edited by a moderator:
:m083::m083::m083::m083::m083:
Sao cái bài này mình thấy trên mạng có tất cả các ver và ver nào cũng giống ver nào đồng thời giống luôn cái ver của ruby :m000: ko lẽ tất cả đều là của ruby à ??? :m000: ~

:m071::m071::m071::m071::m071::m071::m071::m071:

:m098: là sao là sao :m000: :m098:

Bài nay ruby độc quyền trên zing.mp3 đó :m190:

:binhsua14: lan sau hat bai : " Xa Cach" nhe' ruby iu

@Luni, ta chã bit sao bài của ta mà ngoài mp3zing với nhaccuatui ra có mấy site nhạc khác cũng có, giống như là nó là site clone vậy đó :eek:
hihi tks các bạn quá khen, bài này thu cũng lâu rồi, nghe lại thấy giọng mình giả tạo v~ =))

@Luni, ta chã bit sao bài của ta mà ngoài mp3zing với nhaccuatui ra có mấy site nhạc khác cũng có, giống như là nó là site clone vậy đó :eek:
hihi tks các bạn quá khen, bài này thu cũng lâu rồi, nghe lại thấy giọng mình giả tạo v~ =))

Chắc thành bà cụ mất rùi :m190:

giờ bựa lắm ồy .

bộ giọng bây giờ ghê lắm sao nhỉ!

- - - Updated - - -

thôi để tải về convert sang mp3 bật mà đuổi muỗi ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom