puritybux.com Site mới hot nhất tháng 9

San

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là site mà em chiến được 10 ngày thấy nó pay tốt mà giá click lại cao nên em post lên cho mọi người cũng kiếm tiền.
Giá click cực cao 0,05 usd 1 click, chắc các bạn khó tin nhưng đó là sự thật đây là số tiền em nhận của nó cách đây vài ngày, mời mọi người tham quan.

Bác nào chưa có tài khoản thì đăng ký tại đây nha. coi như công mình tìm hiểu và giới thiệu cho các bác.
Nhanh chân vào kiếm tiền nào các bác.
Chúc các bác một năm kiếm thật nhiều tiền.

Ads: Bên cạnh đó, để đáp lại sự tin dùng của khách hàng, Truyền hình FPT mang kéo dài thời gian ưu đãi chương trình cho khách hàng trả trước khi hòa mạng Truyền hình FPT. Cụ thể:
– Khách hàng trả trước 6 tháng được tặng thêm 1 tháng cước
– Khách hàng trả trước 12 tháng cước tặng ngay 2 tháng cước miễn phí.
– Đặc biệt khi khách hàng trả trước 13 tháng cước, sẽ được Truyền hình FPT trang bị miễn phí đầu thu.
Truyền hình FPT sẽ mang đến những giây phút giải trí trọn vẹn giúp kỳ nghỉ của bạn tuyệt vời hơn bao giờ hết với: https://internetvietnam.net/dang-ky-lap-dat-internet-fpt-tai-bac-giang.html
– Trên 172 kênh truyền hình đặc sắc trong và ngoài nước cùng tính năng xem lại độc đáo, các thành viên trong gia đình sẽ chắc chắn sẽ không bỏ lỡ những chương trình mà mình yêu thích.

Last edited:
thằng này từng chiến nhưng bỏ nó rồi ! nó ko cho tuyển ref quá 45% trên cùng 1 quốc gia đâu!

thanks bác nhé!

Quá là nó ban à cậu :D
ko ban mà là xóa hết ref rồi còn hình như xóa cả thu nhập nưa đây ! ko tin đọc TOS của nó đi

Members from China, Viet Nam, Tiwan. Hong Kong, Bangladesh, Ukraine, Hungary are required 50% investment of payout amount that they wants to get paid.also these payouts will be paid within 5 working days.
We don't allow more then 45% direct referrals from one country.if we found that you have more then 45% direct referrals from one individual country then we will remove your all direst referrals.
Example: you have 1000 direct referrals
but you have 450 direct referrals from china(or any other country) then we will remove your all 1000 direct referrals,all balances will be forfeited.
No excuse allowed.
dịch ra là:
Thành viên từ Trung Quốc, Việt Nam, Tiwan. Hồng Kông, Bangladesh, Ukraine, Hungary được yêu cầu đầu tư 50% số tiền thanh toán mà họ muốn để có được paid.also những tiền thưởng sẽ được thanh toán trong vòng 5 ngày làm việc.
Chúng tôi không cho phép nữa thì 45% giới thiệu trực tiếp từ một country.if chúng tôi thấy rằng bạn có nhiều hơn thì 45% giới thiệu trực tiếp từ một nước riêng lẻ sau đó chúng tôi sẽ loại bỏ tất cả các giới thiệu direst của bạn.
Ví dụ: bạn có 1000 giới thiệu trực tiếp
nhưng bạn có 450 giới thiệu trực tiếp từ Trung Quốc (hoặc bất kỳ nước nào khác) thì chúng ta sẽ loại bỏ tất cả 1000 giới thiệu trực tiếp của bạn, tất cả các số dư sẽ bị mất.
Không có lý do cho phép.

no khá uy tín ! mình chỉ ngại cái này thôi
Chúng tôi không cho phép nữa thì 45% giới thiệu trực tiếp từ một country.if chúng tôi thấy rằng bạn có nhiều hơn thì 45% giới thiệu trực tiếp từ một nước riêng lẻ sau đó chúng tôi sẽ loại bỏ tất cả các giới thiệu direst của bạn.
Ví dụ: bạn có 1000 giới thiệu trực tiếp
nhưng bạn có 450 giới thiệu trực tiếp từ Trung Quốc (hoặc bất kỳ nước nào khác) thì chúng ta sẽ loại bỏ tất cả 1000 giới thiệu trực tiếp của bạn, tất cả các số dư sẽ bị mất.
Không có lý do cho phép.
nên chả dám đầu tư chơi mạnh với thằng này :(

dep 5$ vào mới dc rút 10$ hả bác @@

Bác bên 4you qua à

Thứ nhất là site này không mới.
Thứ 2: cái proof là ngày 29/8 mà lên proof page của site thì không thấy. :D :D :D
nó show cả proof uploaded và chưa up mà không thấy cái nào là 10.52 của chủ thớt. :D

Này nhé bác hoangkyem thứ nhất site này tuy ra đời được vài tháng nhưng đến nay mới thanh toán ở Vn
Thứ 2 là không nhất thiết nó phải up lên hết, vì nó trả đến nay được vài tháng rồi nha bác.
Chúc bác may mắn.

có cần dep tiền vào mới đc rút không bạn?

Đag đợi pay từ 11.8 tới giờ mà chưa thấy động tịnh gì ?

À vừa vào check lại thấy nó từ chối pay rồi . giờ yêu cầu thêm lần nữa. ko đc thì xét nó vào scam.

chỉ cần nhìn chưa cần check đã thấy cái proof fake .

Toàn đi fake câu ref :rolleyes:

có 0.01$ mà thớt chém những 0.05$ lận

Bạn chưa đọc hết mà khi bác up lên thì được 0,05 usd.
1 ngày bạn click quảng cáo kiếm được 0,3 usd cũng khá đó, đó là bạn chưa có ref.

e làm rồi standard được có 0.12$ 1 ngày là kịch cmn kim. trừ khi trúng gird 4$ nữa =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,346
171,396
Latest member
Logiteach
Back
Top Bottom