Tutorial PTUViet tool - Leecher - Auto Poster WP/DLE - Replace Links, Auto SEO & Check bài trùng

@nium4ever : Auto sao k bình luận cho ae biết chứ :">

Nói chung là những cái cơ bản cần thiết nhất như leech, replace link, image...... xài OK. xài tốt cho group, nhưng tương lai nếu muốn kinh doanh thì nên phát triển thêm những tool hỗ trợ thiên về yêu cầu khách hàng với lại nguồn leech còn hạn chế và lệ thuộc vào người làm tool. Kết 1 câu tool này cấp cho ref trong Group xài là tốt. Muốn kinh doanh thì phải đầu tư thêm :V

@nium4ever : trường hợp này xử lí sao nhỉ? Nó là ng đi xin mà nó nói vậy đó. Bận thì nói bận. k lẽ bận nói rãnh. Tui đang setup 10 con server cho khách hàng, nó bắt tui phải create cho nó hay sao? Xử lí cho đúng nhé :* Hình như nó đang lăng mạ tui :D

@nium4ever : trường hợp này xử lí sao nhỉ? Nó là ng đi xin mà nó nói vậy đó. Bận thì nói bận. k lẽ bận nói rãnh. Tui đang setup 10 con server cho khách hàng, nó bắt tui phải create cho nó hay sao? Xử lí cho đúng nhé :* Hình như nó đang lăng mạ tui :D
Bạn ấy đã bị next rồi nhé.

Có auto leech link down host khác qua thành link down host mình không bác chủ. Tốc độ sao bác.
Có thì inbox link ref cho tớ nha

mình có đăng ký cho b rồi nhé , hy vọng b cấp tool , lâu nay ko chơi hy vọng b giúp đỡ tý nhé

chào chủ topic em muốn tham gia group của bác bác có nhận new không ạ thank all.inbox em nhé

bác cho e xin cái account e dùng mỗi chức năng thay link được k . khi nào có ref thì e theo. :D
e dùng tool bác danhtin2108 nhưng thay link nó không theo thứ tự phải xếp lại mệt quá :D

úp hộ nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom