• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Import link xong, nhập link rồi sao để nó replace link được vậy các bác, ko thấy nút OK đâu cả :eek:

Tool cũ: "Links -> Export selected article's links" sẽ được file .bat có các cmd để add link vào IDM. Tool mới không có chức năng này. Rapidgator down = IDM sẽ nhanh hơn -> golemsonbi thêm chức năng này vào tool mới đi.

Tool mới: Image replacer, chọn 400 rồi nhưng ảnh lớn thì resize thành 400, ảnh nhỏ thì không resize nên nhìn bé tí.
sao down = idm lại nhanh hơn =)) nhà quê vãi :rolleyes: mấy h rồi còn p dùng tool ngoài? ptutools sẽ là 1 bộ tool all in one.
ảnh bé tí đi resize 400 để nó vỡ ra thì nhìn kiểu gì? để nguyên còn ok hơn. cái này đừng cãi vì kinh nghiệm tôi chắc chắn hơn bạn :eek:

Poster của tool mới k tốt = tool cũ:
Đang post (post chưa xong), nhấn "Pause", qua bên "Articles" chọn thêm vài bài, qua "Poster" nhấn "Start" thì nó k hiểu đã có update mới, nên vẫn post cái cũ. Phải tắt tool, rồi mở lại, nó mới hiểu, hơi tốn thời gian.
Cái cũ cũng thế mà bạn :D

Poster của tool mới k tốt = tool cũ:
Đang post (post chưa xong), nhấn "Pause", qua bên "Articles" chọn thêm vài bài, qua "Poster" nhấn "Start" thì nó k hiểu đã có update mới, nên vẫn post cái cũ. Phải tắt tool, rồi mở lại, nó mới hiểu, hơi tốn thời gian.
cái tool cũ cũng thế thôi =)) bạn hơi ngáo đá thì p :eek: chỉ cần stop lại thôi tắt đi làm gì???
tool còn đang beta, còn nhiều thứ p upgrade, cứ bình tĩnh :rolleyes: chưa gì đã phán như thánh sợ quá cơ :oops:

Update:
http://www.mediafire.com/download/y7qgrakceg1km6f/3.0.14.rar

anh em nào biết hosting nào chạy được site jav share với

chuột phải vào phần article -> import -> import link
nhét tất cả link vào ->enter là xong.
Đã làm như bác chỉ dẫn, version mới, bài mới, link mới nhét link xong ấn Enter nó chỉ xuống dòng thôi là sao? Bác nào biết chỉ em với ạ

Đã làm như bác chỉ dẫn, version mới, bài mới, link mới nhét link xong ấn Enter nó chỉ xuống dòng thôi là sao? Bác nào biết chỉ em với ạ

Cái import link la do độ phân giải của màn hình, nếu ko thấy thì kéo nhỏ lại rồi kéo lên ma bấm ok, cái này tớ có báo để debug rồi nhưng chắc quên.
Cậu có cách nào fix down và up bigfile ko..nếu bị capcha thì down hay up đều lỗi, refresh nhiều lần capcha đẻ gõ vẫn koo down đc

khi add categories mà bị trùng thì tool ko phát hiện được và lúc đó ko thể post và văng tool liên tục

[QUOTE = "mmo_learn, posted: 5537594, member: 2055"] In the Posting styles, want to edit, add character to the format and Sortnews Fullnews format is not right
for example to add to the exported ======= txt to add such Thema poster
Import from .TXT file articles have not been :)[/ QUOTE]
format phải có {0} thay cho full or shortnew. nhớ chọn style export (options)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom