Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

ver 3.0.8: khi đang leech các bài về tool hoặc post lại những site bị lỗi remote server eror thì gặp lỗi này

Có cách nào để vượt đc capcha cua bigfile ko cậu. Down khoảng hơn 10gb la nó nhảy capcha, nhập bằng tay vào cũng down ko dc

Có cách nào để vượt đc capcha cua bigfile ko cậu. Down khoảng hơn 10gb la nó nhảy capcha, nhập bằng tay vào cũng down ko dc
Bác phải ấn refresh một lần để nó ra captcha mới thì gõ mới được. Thằng này bị lỗi thế mà :D

bac nào biết giúp em với ạ, giải nén version mới nhất ra cho vào folder PTU tool không dùng được bất kì bản nào, chỉ mở được version 2.0 với data thôi. Em cảm ơn

bac nào biết giúp em với ạ, giải nén version mới nhất ra cho vào folder PTU tool không dùng được bất kì bản nào, chỉ mở được version 2.0 với data thôi. Em cảm ơn
delete hết articles đi. vẫn ko được thì thử dùng bản này:
https://www.mediafire.com/?nngaq4yg1juh26s
ko được nữa thì gửi data mình fix

Bác phải ấn refresh một lần để nó ra captcha mới thì gõ mới được. Thằng này bị lỗi thế mà :D
Thì tớ cũng thử hết cách vậy rồi mà cũng ko down dc..Login vao rồi thử down 1 link thì bình thường..cái này chắc bị capcha lúc login giống Nitro rồi
verr 3.09 vẫn lổi out tool khi post lại các site có status ví dụ như form not found va remote...

Bigfile chỉ lên đướck File< 100Mb lớn hơn toàn báo lỗi là vì sao bác, phải dùng FPT upload à?

Thì tớ cũng thử hết cách vậy rồi mà cũng ko down dc..Login vao rồi thử down 1 link thì bình thường..cái này chắc bị capcha lúc login giống Nitro rồi
verr 3.09 vẫn lổi out tool khi post lại các site có status ví dụ như form not found va remote...

Bigfile chỉ lên đướck File< 100Mb lớn hơn toàn báo lỗi là vì sao bác, phải dùng FPT upload à?

Mình cũng bị dính 2 lỗi này lun

Mình chỉ còn bị 2 lỗi:

1. Khi ấn vào POSTER chỉ check vào dc Not posted Categories Changed thì post dc bình thường, còn check thêm vào các mục còn lại thì post dc 1 bài là out tool ra ngoài.

2. Đang post thì ko có chỗ click chuột phải vào Open in Browser dc, hơi khó theo dõi.

Up bằng trình duyệt ok hết cậu ak...chỉ chưa thử up nhiều file thui ..
ftp ma chien với các host lỗi đợi fix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back