Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Sao phần Auto Replace tớ điền old stirng = \r\n{3,} và new string = enter 2 lần.

Tớ làm vậy để rút gọn khoảng trắng trong bài post, tối đa 1 dòng trắng.

Mà sao khi apply now nó chẳng ảnh hưởng gì hết vậy ? Có sai chỗ nào không
check vào replace using regular expression

Check rồi mà vẫn không được luôn :p.

Còn cái vụ tự soạn bài viết, khi lưu thì nó không có export key. Khi rename no thành "5 khoảng trắng + tên file + đuổi file".

Khi import links nó import hết 1 đống links vào 1 bài luôn, và bài nào cũng vậy :D

Vụ này làm sao cậu ?

Tớ không leech mà soạn = tay, chỉ auto thay hình + Down + Up + thay links thôi.
tự soạn bài lại còn muốn replace link là sao? leech về nó mới gen ra key để down up rename up lên có cái mà replace link chứ

Cậu thêm chức năng đó hay đó cậu, tự soạn bài, khi lưu nó sinh ra export key luôn. Chứ tự soạn mà ngồi úp file từng bài rồi thay link vào rồi thay hình lâu lắm. Chỉ việc tự soạn xong, export link, down, up, thay hình, thay link tự động cho nó khỏe. Giảm time cũng được 5 7 lần :D
thế thì soạn xong export ra txt rồi import lại vào là có key. chứ bt chả có ông nào đã soạn bài lại còn p down up replace cả. leech cmn cho nhanh

thêm chức năng lúc export ra nó có cái dấu ===== giữa short và full đi anh, em muốn export ra chỉnh sửa xong import vào lại phải cho thêm vào

Pác golem có onl skype xem hộ em vụ unban soul với :(

Cậu cũng bị banned ah, mình cũng có acc bị banned fw với hero nhưng golem cũng hết cứu luôn.

Cái lỗi này là sao cậu ? Có ảnh hưởng gì đến Import Links không ?

Theo như tutor video hướng dẫn thì sau khi rename mà các file ko hiển thị dưới dạng .rar hay các dạng file khác mà hiển thị dưới dạng folder thì bạn phải xóa các folder đó đi và coi như các bài có các file chứa trong folder này sẽ mất. Trường hợp rename tất cả các bài đều bị thế này thì xem lại các phần mềm hỗ trợ chạy tool xem có lỗi hay không. Em chỉ biết có thế!

bấm rename 2 nhé. đó là những bài mà file ko chia part, hoặc có nhiều group chia part trong bài thôi.
Giờ mới hiểu cái function của rename2. Thank bác!

có ai bị như mình ko nhỉ? Add host upload (Vào Edit)là tusfiles.net , add user (ko phải email nha) và pass vào rồi mà lúc uploader thì chỉ hiện các host khác còn tusfile thì ko thấy hiện ra gì hết, Mặc dù mình có vào option chỉnh post host rồi! Sau đó chỉnh đi chỉnh lại nhiều lần rồi mà ko dc! ngại hỏi ad nhiều quá nên lên đây post nhờ mọi người trả lời!
Thêm 1 lỗi khi add acc để post!

Last edited:
có ai bị như mình ko nhỉ? Add host upload (Vào Edit)là tusfiles.net , add user (ko phải email nha) và pass vào rồi mà lúc uploader thì chỉ hiện các host khác còn tusfile thì ko thấy hiện ra gì hết, Mặc dù mình có vào option chỉnh post host rồi! Sau đó chỉnh đi chỉnh lại nhiều lần rồi mà ko dc! ngại hỏi ad nhiều quá nên lên đây post nhờ mọi người trả lời!
Thêm 1 lỗi khi add acc để post!

View attachment 30698
1. tool chưa support host đó
2. tạo 1 cái posting style trước đã

Nothing to say!

Bác nào giải cho em cái lỗi leecher xong mà không thấy bài đâu cả (mặc dù trong lúc đang leech vẫn báo nhảy bài) lúc ra articles thì không thấy bài đâu cả. Quay lại ấn lại leecher vẫn chạy lượng bài y như vậy nhưng ko thấy bài đâu cả

Bác nào giải cho em cái lỗi leecher xong mà không thấy bài đâu cả (mặc dù trong lúc đang leech vẫn báo nhảy bài) lúc ra articles thì không thấy bài đâu cả. Quay lại ấn lại leecher vẫn chạy lượng bài y như vậy nhưng ko thấy bài đâu cả
chụp cái ảnh lên. nói thế biết đường nào mà lần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back