Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
Spam để lên pro à? :D, có bị ban không vậy ta?

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Spam để lên pro à? :D, có bị ban không vậy ta?

Đề nghị tất cả mọi người ko nên châm biếm nhiều quá kẻo topic nhạt dần ! Phê phán là đủ rùi...Dạo này mình thấy ăn mặn hơn thì phải :))

mình là mem của club này nên miễn bình luận... nhưng muốn nói 1 câu là trước khi bạn biết nói thì phải có người dạy nói và hầu như ai cũng có thể dạy nói được nhưng không phải ai cũng dạy cho bạn không nói ngọng được, đừng tưởng người dạy bạn là 1 hot girl hay hotboy j thì có nghĩa là họ làm tốt mọi việc, nghĩ sao tùy mọi người :D

mình là mem của club này nên miễn bình luận... nhưng muốn nói 1 câu là trước khi bạn biết nói thì phải có người dạy nói và hầu như ai cũng có thể dạy nói được nhưng không phải ai cũng dạy cho bạn không nói ngọng được, đừng tưởng người dạy bạn là 1 hot girl hay hotboy j thì có nghĩa là họ làm tốt mọi việc, nghĩ sao tùy mọi người :D

Cao thâm quá

hôm nay - sale .............refùnds

Biết cậu này. ở trong club, tiền kiếm đc tăng lên từng ngày, thật lòng rất khâm phục. Hồi ở trong club mình ko thể lên nổi $2/day qua 2 tháng trời rất quyết tâm, sau đó quyết định ra đi thì lại lên vù vù. Có lẽ ở nhóm khác họ cung cấp cho mình thứ mình cần. Hồi đó chỉ nhớ bố master yêu cầu $20/day cấp VPS cùi, $5/day cấp Hostleech (nhưng đc $5 vẫn ko cho, còn nói mát mẻ), lời khuyên thì lăng nhăng 3 xạo, càng làm càng ngẫm càng thấy xạo lolz. Thật đen đủi khi bước chân vào PTU gặp ngay thằng bố láo. Nếu ngày đó gặp ng khác thì đã ko vất vả và mất tg vậy và bh có thể đã ở đẳng cấp khác rồi. =))

Last edited by a moderator:

ko hiểu lắm, bột canh hải châu giảm lượng iot rồi hay sao ấy

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

btw, tại sao PTU vẫn có nhiều người tự tin mở những topic như thế này, cứ nói rồi có người tin, có lẽ là do lực lượng newbie quá hung hãn sẵn sàng lao vào chỗ nào có lời ngon ngọt.
mình có lướt vào 4r của hội để xem thấy lượng ref cũng cao phết, nói chung bây giờ quảng cáo và marketing vẫn có chỗ đứng vì người tiêu dùng vẫn nhắm mắt đưa chân chứ chưa có khái niệm tiêu dùng thông minh

ko hiểu lắm, bột canh hải châu giảm lượng iot rồi hay sao ấy

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

btw, tại sao PTU vẫn có nhiều người tự tin mở những topic như thế này, cứ nói rồi có người tin, có lẽ là do lực lượng newbie quá hung hãn sẵn sàng lao vào chỗ nào có lời ngon ngọt.
mình có lướt vào 4r của hội để xem thấy lượng ref cũng cao phết, nói chung bây giờ quảng cáo và marketing vẫn có chỗ đứng vì người tiêu dùng vẫn nhắm mắt đưa chân chứ chưa có khái niệm tiêu dùng thông minh

:)) kakaka

gạch đá ném dữ quá , các bác này có ác cảm với chủ topic hay sao mà quang lưu đạn ghê gớm thế , đang suy nghĩ có nên closed topic không ;;) , spamer toàn tập trung ở đây cả rồi
em không nói gì đâu nhá

lên nào chúc chủ hôi đắt khách :))=))
Uppppppppppppppppppppp

Thôi dừng tay đi các chiến sỹ! Chuẩn bị chiến tranh quân sự đến nơi rồi, lúc đó có mà tha hồ quăng ném lựu đạn :(

Đang trong quá trình làm Visa đi nước ngoài =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week