Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
topic này hót nhưng mà thiếu thanks cho chủ thớt ;) nếu mà kế mục thanks có thêm mục Hate thì chắc ông này vô đối ;)

Gạch đá ném kinh quá, tui là newmember , nhưng thừa khả năng bỏ ra > 100$ để đầu tư ban đầu cho PTU, cái tui thiếu là 1 người có thể chỉ bảo tận tình, đọc mấy bài hướng dẫn của các pro khác thì cũng hay đấy nhưng mà cứ lông ba lông bông không biết đằng nào mà lần. Sorry chứ, các ống không lập hội không tuyển ref thì ngậm bớt miệng lại. Các ông đã giúp đỡ được mấy người tham gia PTU rồi, hay là bo bo giữ lấy bí quyết riêng cho mình.

Gạch đá ném kinh quá, tui là newmember , nhưng thừa khả năng bỏ ra > 100$ để đầu tư ban đầu cho PTU, cái tui thiếu là 1 người có thể chỉ bảo tận tình, đọc mấy bài hướng dẫn của các pro khác thì cũng hay đấy nhưng mà cứ lông ba lông bông không biết đằng nào mà lần. Sorry chứ, các ống không lập hội không tuyển ref thì ngậm bớt miệng lại. Các ông đã giúp đỡ được mấy người tham gia PTU rồi, hay là bo bo giữ lấy bí quyết riêng cho mình.
ồ zế mấy bác ơi thiếu gạch nè 8-}

Mới 6 post kìa, có ng xin chịu trận chung với chủ thớt, ném mạnh lên nào =))

Vậy mời anh zai tham gia ptuclub của anh zonzon còn zin. Bố thằng dở hơi.

100 newbie thì may ra có khoảng 10 người có thế bỏ >100$ như bạn để đầu tư ban đầu cho PTU, trong 10 thằng đấy may ra có 1,2 thằng chịu khó làm việc để gỡ lại số vốn đó, số còn lại thì thì thừa tiền ko biết làm j, lao vào PTU theo mốt thôi, loại này reg vào ptuclub thì đc quý như bác Hồ =))

Làm đc hay ko phụ thuộc vào nhận thức của mỗi người, chỉ bảo tận tình thì cũng như các pro khác thôi :)). Giống như chả thầy nào đảm bảo chỉ dạy đúng 50 câu hỏi để đc 10đ thi đại học cả :))

Uhm, mình cũng nghĩ giống bạn vậy đó, vì vậy khuyến khích bạn tham gia vào đấy =))

gạch đá ném dữ quá , các bác này có ác cảm với chủ topic hay sao mà quang lưu đạn ghê gớm thế , đang suy nghĩ có nên closed topic không ;;) , spamer toàn tập trung ở đây cả rồi

100 newbie thì may ra có khoảng 10 người có thế bỏ >100$ như bạn để đầu tư ban đầu cho PTU, trong 10 thằng đấy may ra có 1,2 thằng chịu khó làm việc để gỡ lại số vốn đó, số còn lại thì thì thừa tiền ko biết làm j, lao vào PTU theo mốt thôi, loại này reg vào ptuclub thì đc quý như bác Hồ =))

Làm đc hay ko phụ thuộc vào nhận thức của mỗi người, chỉ bảo tận tình thì cũng như các pro khác thôi :)). Giống như chả thầy nào đảm bảo chỉ dạy đúng 50 câu hỏi để đc 10đ thi đại học cả :))

theo cậu thi chỉ có đến 80 90% số người đầu tư tiền của chỉ là thừa tiền và không biết làm gì chỉ chạy theo PTU theo môt. Mình thừa hiểu PTU ko phải là dễ chơi, kiếm tiền mà dễ thì ai cũng làm được. Còn xin hứa với bạn là chẳng có ai bỏ tiền ra để mà vứt đi đâu, đó cũng là một động lực để mà phấn đấu. Học lại xác suất đi rồi hẵn thống kê ở đây nhé

thừa tiền vãi

dạo này clone nick tinh vi quá ko thể phát hiện được :|

gạch đá ném dữ quá , các bác này có ác cảm với chủ topic hay sao mà quang lưu đạn ghê gớm thế , đang suy nghĩ có nên closed topic không ;;) , spamer toàn tập trung ở đây cả rồi
Èm èm! em hư tội vô vạ vào đây "x em xem" cuộc chiến giữa các vì sao chứ ko có ý nhận danh spamer như mốt nói đâu nhé! 1 ngờ 1 tội... :((

gạch + trứng đâu rầu =)):binhsua163::binhsua163::m095::m095::m009::m009:

Lúc này clone nick dữ quá, toàn là nick mới vào vote, hành động check profile yahoo là gì thì không thể hiểu được, đang game phải out ra để cho check( đường truyền với cấu hình yếu), check rồi nói mình không nhận mấy bạn fake nick yahoo. Đúng là hôi lông hết chổ nói.

Topic năm chìm bẩy nổi tám chín cái nhấp nhô! Dạt vào bờ hay chìm xuống thôi chứ! Thủy táng đc rồi đó!

đã ko có ai ref cho rồi còn kiêu kiêu đi check nữa

thừa hơi vãi =))

- Đề nghị mod chém/ban những bạn vào đây spam là xong chứ sao đâu. Mình xin mở topic tới hết tháng 6 thôi sau đó close cũng đc.
- Bạn nào có nick ở mmo4vn xin ref thì pm mình nick qua yahoo (để mình xem xét)

Ai muốn làm ref vào giúp bác ấy đi! Nhưng các bạn quậy bị tưng bừng cái list yahoo cho mà coi, rất là hôi lông. :D

- Đề nghị mod chém/ban những bạn vào đây spam là xong chứ sao đâu. Mình xin mở topic tới hết tháng 6 thôi sau đó close cũng đc.
- Bạn nào có nick ở mmo4vn xin ref thì pm mình nick qua yahoo (để mình xem xét)

- Ban những ai spam ở cái topic này chắc nửa cải MMO4VN :binhsua112:, hum sau forum vắng như chùa bà đanh cho coi
- Vẫn ham hố tuyển ref sau màn "chào hỏi" = đủ thứ đủ thấy độ " chai lì" đến thế nào =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,957
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week