Analysis PTUCLUB.com - $20/day không phải là giấc mơ !

Status
Not open for further replies.
@kaybi : 7 day vì tội chửi tục . Có bức xúc thì ra yahoo giải quyết còn trên đây nếu cậu chửi như thế thì chẳng khác gì mấy cái đứa mà cậu đang chửi.

@rongtuchien : ko cần phải khích , BQT lun xử sự công bằng với tất cả mọi người , Thấy sao nói vậy thôi.

@ALL : Có bức xúc thì hãy chú ý kỹ ngôn ngữ của mình đừng để vi phạm rule buộc mình phải banned, thói đời ai kiếm dc tiền thì sẽ bênh vực ng chỉ cho mình cách làm ra tiền chả cần biết đúng sai . Ở đây đa số mọi người đều biết rõ chủ thớt là người như thế nào, nên ko cần thiết phải đả kích quá nhìu . Mem mới vào đọc comment như thế này thì sẽ bít đầu quân cho group nào nên tốt nhất ko cần nói nửa . Hãy để thời gian chứng minh tất cả .

Good luck

Tôi cũng thấy sao nói vậy thôi =)) Thấy kaybi chửi tục vậy mà ko ai ban thì nhắc BQT thôi :-"

Ở Club mình luôn support tất cả những bạn nào nhiệt tình và hỏi trực tiếp mình, những bạn mà không pm mình, ko hỏi mình thì mình cũng chả biết giúp kiểu gì.
Mày nói k bik nhục cái lỗ miệng mày hả =]]

Thử hỏi trong đây bao nhiêu người join club mày đc mày chỉ khi pm hỏi trực tiếp mày.

Cái thử ngu vl mà bày đặt bạn nào không bik j về IT thì đừng chơi PTU trong khi MPU mặc định nó 90% không post đc IPB mà thằng nào hỏi cũng do lỗi mạng . Mạng lông l` mẹ mày àh . " Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm "

Còn mày nói group của anh tututu cùi àh, suy nghĩ lại nhé : vừa join club đc hostleech, 2$/day đc VPS có acc PRE, 5$/day đc acc PRE tự chọn, đc all auto . Group lozl của mày có cái j ? VPS sell cái giá cắt cổ 40$ / month mà dm *** cho down up rar unrar => Vậy buy VPS về để tế cha mày hả ? Còn bày đặt giọng lozl " Bạn nào buy VPS của mình mình sẽ support tận tình ". Nghe mà ngứa đít vãi lozl .

nói thật tớ đọc từ đầu đến cuối cũng chỉ thấy 1 tập đoàn đang đả kick chủ hội và 1 tiểu đội đang bênh vực chủ hội( có mấy tên j ấy )
nhưng suy cho cùng thì thấy pro nhất trong ứng xử vẫn là bác lãng tử

nói thật tớ đọc từ đầu đến cuối cũng chỉ thấy 1 tập đoàn đang đả kick chủ hội và 1 tiểu đội đang bênh vực chủ hội( có mấy tên j ấy )
nhưng suy cho cùng thì thấy pro nhất trong ứng xử vẫn là bác lãng tử

Bác lãng tử là smod đại diện cho bộ mặt của mmo4vn làm sao mà bác ấy ăn nói lỗ mãng được
Còn về radeon312 xác định chửi xong ăn ban mấy ngày, có khẩu khí lắm người anh em ;))

Last edited by a moderator:
Mày nói k bik nhục cái lỗ miệng mày hả =]]

Thử hỏi trong đây bao nhiêu người join club mày đc mày chỉ khi pm hỏi trực tiếp mày.

Cái thử ngu vl mà bày đặt bạn nào không bik j về IT thì đừng chơi PTU trong khi MPU mặc định nó 90% không post đc IPB mà thằng nào hỏi cũng do lỗi mạng . Mạng lông l` mẹ mày àh . " Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm "

Còn mày nói group của anh tututu cùi àh, suy nghĩ lại nhé : vừa join club đc hostleech, 2$/day đc VPS có acc PRE, 5$/day đc acc PRE tự chọn, đc all auto . Group lozl của mày có cái j ? VPS sell cái giá cắt cổ 40$ / month mà dm *** cho down up rar unrar => Vậy buy VPS về để tế cha mày hả ? Còn bày đặt giọng lozl " Bạn nào buy VPS của mình mình sẽ support tận tình ". Nghe mà ngứa đít vãi lozl .

Bye :binhsua43::binhsua43:

@radeon312: 7 day vì chửi tục. Mình biết cậu là ng nóng tính nhưng có 1 số việc cần phải dùng cái đầu lạnh để giải quyết cậu ah.

@koubiken: Mấy ng kia đúng là có chửi nhưng ko có tục bạn . Forum cấm chửi tục . Cậu cẩn thận coi chừng bị mắc lừa của những người mà cậu chửi đấy

@ALL: Các bạn có bức xúc thì phải biết kiềm chế, hãy giữ cái đầu lạnh . Các bạn chửi như thế thì khác gì người mà các bạn đang chửi??? . Đừng để vì chuyện ko đáng gì mà bị banned vô cớ . Thêm 1 người chửi và bị banned nửa thì mình sẽ khóa topic này lại tránh tình trạng ném đá hội đồng dẫn đến banned oan mạng nửa.

@ALL: Các bạn có bức xúc thì phải biết kiềm chế, hãy giữ cái đầu lạnh . Các bạn chửi như thế thì khác gì người mà các bạn đang chửi??? . Đừng để vì chuyện ko đáng gì mà bị banned vô cớ . Thêm 1 người chửi và bị banned nửa thì mình sẽ khóa topic này lại tránh tình trạng ném đá hội đồng dẫn đến banned oan mạng nửa.
>>>> câu này hay!

:(( mình cũng đang học ban nick mà chưa ai dạy :(

@radeon312: 7 day vì chửi tục. Mình biết cậu là ng nóng tính nhưng có 1 số việc cần phải dùng cái đầu lạnh để giải quyết cậu ah.

@koubiken: Mấy ng kia đúng là có chửi nhưng ko có tục bạn . Forum cấm chửi tục . Cậu cẩn thận coi chừng bị mắc lừa của những người mà cậu chửi đấy

Ý cậu là sao ?

Ý cậu là sao ?

Cậu ko hiểu ah`. Các bạn ấy đang chửi chủ thớt vì lý do gì ? Có phải là bị chủ thớt chửi khi đang còn là ref của chủ thớt hay ko? Cả 2 cùng chửi thì khác gì nhau . Cậu đừng nói là chủ thớt ko chửi cậu ấy khi cậu ấy đang join trong group nhé . Nếu cách xử sự của chủ thớt tốt hơn thì có lẽ đã ko có sự việc ngày hôm nay .

@nokia241186: pm Shin để bít link quản lý của mod

topic tuyễn ref giờ thành topic chém nhau àh, nhắm không ổn thì mình sẽ close nhé ,tránh AE cứ cãi nhau làm mất hòa khí

hjc topic này đọc hồi loạn luôn,ko hiểu gì hết loãng hết topic của chủ thớt luôn rồi,vẫn ủng hộ chủ thớt,newbie mà ko chăm chỉ tìm hiểu trước thì mấy cái căn bản mà còn hỏi thì...bó tay.
@chủ thớt: chỉ là góp ý thôi,chứ mình chưa làm ref cho chủ nhé.

không có văn chương nhiều nên cũng chẵng biet nói sao, chi biết show cái hình 1 tháng trước đây làm thôi!
Hiện tai do bận việc cũng khá tầm 3x! Còn các host khác chì vài đồng nên ko dám show!
Mong mọi người đừng chém nhiều

Đã gia nhập club master từ tháng 6 or 7 gì đấy!

good luck mọi người!
Kết lại moi người ai vào club nào thì vào thôi, đừng đấu đá làm gì, newbie vào club này ko dc thì vào club kia, đã là newbie thì đường nhiên ko có thiệt gì ngoài thời gian, nhưng cũng là con đường họ chọn.Nhưng minh nghĩ nếu là newbie bước vào con đường mmo này thì họ sẽ có dư time !

vào xem mấy cái box pro thấy tụi nó bỏ hêt cái Club này từ đời nào lên anh em tự hiểu
@PTUclub: đừng nghĩ mình là nhất ko ai làm gì đc

=)) nobita show hàng ai dám nói gì =)) mình chẳng nói là club của cậu không có pro? titanic rồi nobita rồi ... $ thì cao thậc ... join club tháng 6 7 à ? lúc ấy tớ cá là cậu ít ra cũng 5$/day hoặc hơn thế nữa thì hắn mởi chỉ =))

p/s lần nữa =)) mày tuyển mem chơi ptu hay tuyển chó mà cần trung thành thế nhỉ =)) không có thằng nào chỉ mày chơi ptu rồi mày ra tuyển ref à =))

vậy là bạn khôg tuyển người được rồi ... tuyển chó mới hợp bạn à ... để sao ? để mình giải thích luôn là : chó khi nghe cậu chửi nó khôgn có hỉu nên cứ tiếp tục nghe... rồi cày cho cậu =)) còn người mà nghe chửi khôg tức thì chắc còn thua dog nữa =))

ai mà chịu làm chó thì $ ko ít đâu =))

anh này chửi hay quá ,
hihi , rongtuchien có 2x$/day mà đã vào sủa ah !! nhìn cách nói chuyện tưởng nó là pzo !! đêk xem ai ra gì !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week