• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help PTU Webmaster - Thảo luận tỷ lệ quy đổi lượt visit/visitor/pageview sang thu nhập

feathy

Hero
Reactions
463
MR
0.001
Hiện tại thông tin bên mình là như thế này:

700 Visit - 600 UV - 4000 pageview một ngày.

Thu nhập từ site này: 0.60$/ngày :|
Quy ra tỷ lệ đc xấp xỉ 0.001$ / unique visit

Tính ra đi đặt pop-up còn ngon hơn ptu...

Ae nào có site riêng thì cho ý kiến thống kê thử, để mọi người biết mà chỉnh sửa + xem mình đang ở chỗ nào.
Đồng thời mình nghĩ những thông tin này thiết thực hơn đối với mọi người, kể cả newbie.

Ko biết có ai đạt đến 0.01$/UV chưa nhỉ?

Last edited by a moderator:
Bro chơi popup site nào mà đc 0.6$ 1 ngày @.@ ? Nếu biết đầu tư PTU thì 1 ngày 5-10 $ cũng còn được mà.

up cho bây lên nào .............

Theo Google analytics

5500 visit / day .

3000 Unique Visit / day

15000 Pageviews / day

3.16 Page / visit

Thu nhập từ site 20-30$ / day.

Theo Google analytics

5500 visit / day .

3000 Unique Visit / day

15000 Pageviews / day

3.16 Page / visit

Thu nhập từ site 20-30$ / day.

sỉte này rank tầm bao nhiêu thế bạn ui ???

Site mình cũng được hơn 3 tháng rùi. Rank hơn 200K thui, đang cố cho rank tiếp tục giảm :binhsua79:

Hiện tại đang tiếp tục xây dựng 1 site khác.

Toàn gà vào nc với nhau, hài :))
Alexa biến đổi loạn lắm, Rank ko hẳn chỉ phụ thuộc vào lượng visitors đâu
Mới làm thì site lên rank nhanh thôi, nhưng sau 1 thời gian đánh giá lại tầm 6-7 tháng, trang nào ko đủ các tiêu chuẩn sẽ bị tụt dốc không phanh, kể cả lượng visitor có tăng.

Mới làm thì site lên rank nhanh thôi, nhưng sau 1 thời gian đánh giá lại tầm 6-7 tháng, trang nào ko đủ các tiêu chuẩn sẽ bị tụt dốc không phanh, kể cả lượng visitor có tăng.

Alexa rank tính trung bình trafic 3 liền trước đó nên dĩ nhiên trong 3 tháng đầu rất dễ lên rank.
Nhưng có ai bàn đến chuyện quy đổi alexa ra $ đâu.
Ở đây người ta đang nói đến lượt visit thực tế ba ơi.

site bạn lượng visitors còn ít chắc phần lớn là new visitors người ta vào ngó ngàng tý rồi đi nên đc ít $, khi nào lượng khách quen tăng lên ( vào chủ yếu để download) thì $ sẽ tăng nhanh thôi, cố gắng lên nhé

Gà nhưng cũng kiếm đủ rùi, ko cần phải thành pro. Công nhận là rank chả quyết định cái mẹ gì, chỉ show cho sướng mắt thui. Quan trọng là lượng visitor trung thành với site mình, và họ chỉ download ở site mình.

Tạo được ấn tượng với visitor ngay từ đầu nhờ site có những nội dung độc quyền. Cái này ko phải ai cũng làm được.

bị ddos hoài nản ghê :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom