Spotlight PTU - Solo hay tìm hội

Meizu

Junior
Reactions
164
MR
0.018
Đang có ý định bước chân vào PTU , các bạn cho ý kiến nhiệt tình nhé :D ...

Nếu chơi theo hội thì với ý kiến cá nhân của bạn chủ hội nào là nhiệt tình nhất... và chơi lâu dài thì thể loại nào là tốt nhất/

Mong nhận được chỉ bảo, không mong gạch đá

Nếu xác định

Chơi PTU

Thì không nên tham gia.

Được tầm 1 tháng - thu nhập ko nổi 5$ / ngày là chán ngay :(

Lai gặp bác , chán là chán thế nào, em đang tính bước chân vào đấy hi hi . Thế bác có kinh nghiệm gì không ? Em đang tìm 1 người tận tình nà ??

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

PTUGROUP chủ hội này là ai vậy bác Iphone4s chứ PTU PRO chảnh lắm, ref rồi vừa up vừa làm site 2 ngày cập nhật data site ko UP nó ko ý kiến gì cho ra khỏi hội luôn vãi

Hiện nay ptugroup là tốt nhất nhưng ngừng support cho newbie .. nếu ai đã biết cách chơi thì có thể vào và nhận hostleech và vps...mình sẽ hướng dẫn thêm

PTUGROUP chủ hội này là ai vậy bác Iphone4s chứ PTU PRO chảnh lắm, ref rồi vừa up vừa làm site 2 ngày cập nhật data site ko UP nó ko ý kiến gì cho ra khỏi hội luôn vãi

Chủ hội PTUGROUP là Kairyu :m015:

Hiện nay ptugroup là tốt nhất nhưng ngừng support cho newbie .. nếu ai đã biết cách chơi thì có thể vào và nhận hostleech và vps...mình sẽ hướng dẫn thêm

Cho cái yahoo nha bạn :D

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

Nếu xác định

Chơi PTU

Thì không nên tham gia.

Được tầm 1 tháng - thu nhập ko nổi 5$ / ngày là chán ngay :(

mà sao add nick bác ko đc thế Pending mãi

Nếu là NB thì nên xin vào hội để học tập kinh nghiệm và một số thứ cần thiết cho PTU!

Đang có ý định bước chân vào PTU , các bạn cho ý kiến nhiệt tình nhé :D ...

Nếu chơi theo hội thì với ý kiến cá nhân của bạn chủ hội nào là nhiệt tình nhất... và chơi lâu dài thì thể loại nào là tốt nhất/

Mong nhận được chỉ bảo, không mong gạch đá

có quen 1 pro ptu toàn post 3x này, có gì tớ cho nick

Không phải hội, không phải solo mà là nhóm. Kiếm khoảng 4-5 em cùng city cùng chơi PTU là ngon nhất :binhsua56:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week