PTU GptViet-Host mới đã paid ổn định-cấp ngay VPS server EU-US-hỗ trợ làm site

anh Việt ơi hỗ trợ thêm acc pre đi anh :)

Cám ơn các bạn đã tin tưởng tham gia hội,hợp tác và làm việc rất tốt. Nhưng bên cạnh đó vẫn có một số bạn mới tham gia hội làm mình thất vọng cho các bạn đó quá, giống như scammer ko có nhân cách vậy, tham gia đc cấp vps ngay nhưng ko làm việc trên account ref mình nên bị close sau 3 đến 7 ngày thì xin xỏ trình bày đổ lỗi cho hoàn cảnh để mình thông cảm rồi mở lại vps cố níu kéo dùng thêm ít ngày, rồi còn lấy vps mình đi ddos hay boost traffic làm vps bị AMZ delete luôn không thương tiếc. Nhiều bro nick mmo thấy cũng lắm posts có vẻ uy tín gớm mà cũng chơi trò đổi uy tín lấy vps :binhsua163: . Do đó mình không thể cấp free acc premium ngay cho các bạn mới tham gia được bạn thông cảm nhé :)

Cám ơn các bạn đã tin tưởng tham gia hội,hợp tác và làm việc rất tốt. Nhưng bên cạnh đó vẫn có một số bạn mới tham gia hội làm mình thất vọng cho các bạn đó quá, giống như scammer ko có nhân cách vậy, tham gia đc cấp vps ngay nhưng ko làm việc trên account ref mình nên bị close sau 3 đến 7 ngày thì xin xỏ trình bày đổ lỗi cho hoàn cảnh để mình thông cảm rồi mở lại vps cố níu kéo dùng thêm ít ngày, rồi còn lấy vps mình đi ddos hay boost traffic làm vps bị AMZ delete luôn không thương tiếc. Nhiều bro nick mmo thấy cũng lắm posts có vẻ uy tín gớm mà cũng chơi trò đổi uy tín lấy vps :binhsua163: . Do đó mình không thể cấp free acc premium ngay cho các bạn mới tham gia được bạn thông cảm nhé :)
Ref kiểu này đúng là chán thiệt. Chơi theo hội này gần 1 năm rồi, chưa bao giờ cảm thấy thất vọng với gptviet cả. Support thì khỏi chê.
=> gptviet_ref :))

- Thu nhập từ 1.5$-3$ được cấp vps VPS AMZ 68GB Ram, 8cores cpu, HDD 1TB quyền user,6 users/server, 200GB HDD/user
- Thu nhập từ 7$-12$ được cấp vps VPS AMZ 68GB Ram, 8cores cpu, HDD 1TB quyền user,4

Thế còn từ 3$-7$ thì nằm ở trường hợp VPS nào nhỉ.mình thuộc diện này;)

Anh em tin tưởng và tham gia chủ hôị này nhé.

Hướng dẫn rất tận tình và luôn ủng hộ cho anh em đi lên.

Nhưng không mong có những con sâu trong hội.

Chúc hôị gặt hái dc nhiêu thành công và có nhiều thanh viên tham gia.

Cám ơn chủ hội chiều lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week