Help PTU cứ tằng tằng thôi

ôi hôm nay VL~ thiệt tự nhiên thằng nào dám leech bài mình đem đi đâu pót mà giờ mới nữa ngày đã được 13 sale rùi ! hic bình thường ngày khoảng 5,6 sale ahh k bik đột biến vầy thằng FSN nó có kiếm chuyện trảm k nhỉ ? ôi cây muốn lặng mà gió chẳng dừng !

ôi hôm nay VL~ thiệt tự nhiên thằng nào dám leech bài mình đem đi đâu pót mà giờ mới nữa ngày đã được 13 sale rùi ! hic bình thường ngày khoảng 5,6 sale ahh k bik đột biến vầy thằng FSN nó có kiếm chuyện trảm k nhỉ ? ôi cây muốn lặng mà gió chẳng dừng !
vãi sale 8-}

:)) mình toàn 1$/day khỏi lo nghĩ bị trảm ai biểu giàu quá nó khổ

update 40 sale cho ngày hôm nay nhá ! VL~ có bao giờ mình thay chỗ ông rita k ta ? hehe
bé nào thích hướng dẫn thì PM nhé ! em là em chỉ tuyển nữ thui đấy ! mấy bro khỏi pm mất công hehe !

Last edited by a moderator:
update 40 sale cho ngày hôm nay nhá ! VL~ có bao giờ mình thay chỗ ông rita k ta ? hehe
bé nào thích hướng dẫn thì PM nhé ! em là em chỉ tuyển nữ thui đấy ! mấy bro khỏi pm mất công hehe !

ăn vừa vừa thôi, ăn lắm thế
share chút kinh nghiệm cho mình với ;))

vãi tè, bác ở Trảng Bom phải không nhỉ =)) chỉ em với :">

Sao bác ko qua plan elite chơi nhỉ,có phải lời dc 80$ nếu chơi fix 12 ko . ;)

vãi tè, bác ở Trảng Bom phải không nhỉ =)) chỉ em với :">

hehe bik trang bom luôn ! nhận nữ thui hok nhận nam ! nhận nữ mai mốt phản thầy hok sao ! nhận nam mai mốt nó phản thầy nó uýnh cho chết hehe !
tui cũng tính xài code elite mà ăn nhìu quá sợ filesonic nó trảm thì cũng mệt ! thui cứ tàng tàng mà sống vậy !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,811
170,884
Latest member
heetsstickvn
Back
Top Bottom