• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help PTU cứ tằng tằng thôi

ôi hôm nay VL~ thiệt tự nhiên thằng nào dám leech bài mình đem đi đâu pót mà giờ mới nữa ngày đã được 13 sale rùi ! hic bình thường ngày khoảng 5,6 sale ahh k bik đột biến vầy thằng FSN nó có kiếm chuyện trảm k nhỉ ? ôi cây muốn lặng mà gió chẳng dừng !

ôi hôm nay VL~ thiệt tự nhiên thằng nào dám leech bài mình đem đi đâu pót mà giờ mới nữa ngày đã được 13 sale rùi ! hic bình thường ngày khoảng 5,6 sale ahh k bik đột biến vầy thằng FSN nó có kiếm chuyện trảm k nhỉ ? ôi cây muốn lặng mà gió chẳng dừng !
vãi sale 8-}

:)) mình toàn 1$/day khỏi lo nghĩ bị trảm ai biểu giàu quá nó khổ

update 40 sale cho ngày hôm nay nhá ! VL~ có bao giờ mình thay chỗ ông rita k ta ? hehe
bé nào thích hướng dẫn thì PM nhé ! em là em chỉ tuyển nữ thui đấy ! mấy bro khỏi pm mất công hehe !

Last edited by a moderator:
update 40 sale cho ngày hôm nay nhá ! VL~ có bao giờ mình thay chỗ ông rita k ta ? hehe
bé nào thích hướng dẫn thì PM nhé ! em là em chỉ tuyển nữ thui đấy ! mấy bro khỏi pm mất công hehe !

ăn vừa vừa thôi, ăn lắm thế
share chút kinh nghiệm cho mình với ;))

vãi tè, bác ở Trảng Bom phải không nhỉ =)) chỉ em với :">

Sao bác ko qua plan elite chơi nhỉ,có phải lời dc 80$ nếu chơi fix 12 ko . ;)

vãi tè, bác ở Trảng Bom phải không nhỉ =)) chỉ em với :">

hehe bik trang bom luôn ! nhận nữ thui hok nhận nam ! nhận nữ mai mốt phản thầy hok sao ! nhận nam mai mốt nó phản thầy nó uýnh cho chết hehe !
tui cũng tính xài code elite mà ăn nhìu quá sợ filesonic nó trảm thì cũng mệt ! thui cứ tàng tàng mà sống vậy !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,031
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom