Help Ptu con ĐƯỜng không bẰng phẲng.........

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
TRƯỚC ĐÃ TỪNG CHƠI PTU...3 HÔM ĐẦU CŨNG TRÊN 50 lượt daw,.....bỏ 2 tháng do bận việc cá nhân......mới chơi lại được 5 hôm....THẬT SỰ 5 NGÀY NAY BẮT ĐẦU CẮM ĐÀU VÀO cày PTU... dành hơn 10h/day. . leech ( CÔNG CỤ ĐẦU TIÊN CÓ ĐƯỢC) 5 HÔM hơn 500 BÀI LEECH....50 forum post thì còn khoảng 20forum còn sống....(đang cập nhật thêm vào danh sách của riêng mình)

post ~ 300 bài/~30forum....nhìn hình ảnh đẹp bát mắt.tên theart hot gây chú ý...spam...phải nói là lúc nào cũng trang đầu....vật mà vẫn chỉ vài lượt daw/day........sự thật PTU nằm ở đâu? nhiều forum? bài viết chất lượng? spam? mấy cái này mình thấy đã hội tụ đủ...vậy mà nguyên nhân ko thành công ở đâu?

Có 30 thôi à. :-"

tiếp đi bạn...sao nữa...và cách khắc phục trafic????

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

Có 30 thôi à. :-"

do tự tìm kiếm nên nó đang ++++ và ko có auto nên post tay. :(( sao ăn thua bác

tiếp đi bạn...sao nữa...và cách khắc phục trafic????

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

do tự tìm kiếm nên nó đang ++++ và ko có auto nên post tay. :(( sao ăn thua bác
Ơ,thì mua auto đi.Cậu pro mấy môn khác lắm cơ mà. ;))

troc-city
babefor
productions
fetish-board.
gallery-dum
frackers
forum.yo
bbsex
0ptica
...........

ko biết rank ngon không nhỉ :(( mà thực chất vấn đề chủ yếu ở forum thôi sao?

Forum rank không tốt thì chả ai vào xem đâu bạn. Post tay thì chọn forum chất 1 tí.

PTU cần kiên nhẫn, 5 ngày chưa nói lên điều gì cả

vào hội ptuclub.com kìa ở đó có 1 pro =))

post ~ 300 bài/~30forum....nhìn hình ảnh đẹp bát mắt.tên theart hot gây chú ý...spam...phải nói là lúc nào cũng trang đầu....vật mà vẫn chỉ vài lượt daw/day........sự thật PTU nằm ở đâu? nhiều forum? bài viết chất lượng? spam? mấy cái này mình thấy đã hội tụ đủ...vậy mà nguyên nhân ko thành công ở đâu?

Hốhố. Bác này vui tính nhỉ. Đi leech mà đòi bài viết chất lượng à =))

thực sự đó là một con đường không bằng phẳng chút nào.
kiếm tiền trên mạng ngày càng khó cho mewbie.
hãy tự nhủ mình,cố gắng và cố gắng trên con đường mình đã chọn.
không được quay đầu lại.

Bác chưa hiểu ý e rồi. Phải là người post đầu tiên thì mới gọi là chất lượng

làm sao mà là người post đầu tiên được chứ.... :( đó cũng là 1 vấn đề. nhưng mà nguồn of các pro thế nào? ko biêt có khác so với mọi người không. chứ mình thấy nguồn of các bài post trong các hội đều giống nhau. nên trùng là đúng thôi. hix cả ngày mệt mỏi chưa nên cơm cháo gì. có phải là không cố gắng đâu. có lẽ chưa đúng cách và chưa đúng đường để tìm ra nguyên nhân.

sống là phải đấu trang
khôn thì giàu ngu thì nghèo
mạnh thì sống yếu thì chết
tự bản thân mình phải bik vươn lên thôi :D

Sao mấy hôm nay ở MMO4VN toàn nói về PTU vậy ta?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom