Got Paid PTP - CPM Kiếm 1$ ~ 3$ 1 ngày mà không phải làm gì

các bác kiếm ác quá. để phần mình với chứ. treo từ tốn 20 đến 30 vps thôi ae nha, không nó lại die mất
treo 20 -30 vps tiền để đâu cho hết đây cho mình 1 cái đi :binhsua10:

treo 20 -30 vps tiền để đâu cho hết đây cho mình 1 cái đi :binhsua10:

của nhà trồng được mà. bạn cần thì mình sell giá rẻ thôi. chưa đủ nhiều để share không cho a e được.hj

của nhà trồng được mà. bạn cần thì mình sell giá rẻ thôi. chưa đủ nhiều để share không cho a e được.hj

bạn test giúp mình cấu hình vps sao mà soft chạy đc 5 site đó :binhsua15::binhsua08:

Treo sao hay quá mình treo thằng Blue 1 ngày mà có 0.2$
Thằng paid to promote.net 1 ngày cũng chỉ dc 0.1$ vãi đạn thật

Mình treo bằng cái tool Tàu khựa thôi
Vì cái hilap treo vào VPS nó hok chịu

Có bác nào cao tay chỉ dùm mình với
lượng wiew trên site của mình chỉ chừng 10-15 online là cùng

Treo trên 3 site mà có nhiêu đó thì bó tay.chân rồi

Anh Dương cũng chơi thể loại này á .

vxvirg

15 tháng sau mới pay .. mình muốn pay ngay bay giờ quá ,đường còn dài còn có ban

Chưa ai cập nhật ah , BLUE ban nhiệt tình :D còn CNDX thì đang update rule. Hôm trước vừa chat với admin xong :D

@chủ thớt ... lần sau cứ lặng lẽ mà ăn lâu ăn dài ... pub ra chỉ có nát

blog thế nào đạt chuẩn của blu la bao nhiêu bài viết ,trình bài sao ?? Mình ẩn bài viết hết chừa có 1 bài à

blog thế nào đạt chuẩn của blu la bao nhiêu bài viết ,trình bài sao ?? Mình ẩn bài viết hết chừa có 1 bài à

blog phải trông như thật, bài viết có nội dung , time view từ 30 đến 45's/ 1 ip. up vip nếu dùng hitleap để tránh bị phát hiện nguồn traffic từ site này. dùng jingling nhớ setup ngay traffic toàn cầu ngay để tránh quá nhiều traffic từ china vì ban đầu nó mặc định là traffic china.....mà thôi. tóm lại đừng chit nữa là xong

trang http://yllix.com cho vào site ko có nội dung có bị ban ko vậy

Mình chiến chán chẳng sao. thằng thớt biết thì chiến còn tung lên đây.cái gì tung nên đây mà chẳng nát. hậu quả là ban bố nó mất rồi.

Mình chiến chán chẳng sao. thằng thớt biết thì chiến còn tung lên đây.cái gì tung nên đây mà chẳng nát. hậu quả là ban bố nó mất rồi.
Vậy thôi... Bửa sau có gì ngon ếu pub nữa để giành ăn 1 mình vậy :binhsua123:

tớ chơi http://yllix.com/ dùng blog google nhưng cắm auto nó chạy dc lên 0.08$ thì đứng giờ hết lên chả chơi dc nữa, ko biết sao nửa, còn 2 site kia ko reg dc

Mia, da bao an duoc cu lang lang ma` an di ...

May ngay nua no up rule roi` om nhau ma` chet

Lời mình bảo đã thành sự thật, làm phúc phải tội, nát hết rồi, kakakak
Là sao?
Bonus cái proof mới nhận:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains