• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PTCUPDATE - Hợp tác chiến PTC - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Hộ Trợ tận tìn

Status
Not open for further replies.

cucuti

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm nay 26-03-2013 tức mùng 15 -2 năm Quý Tỵ 2013, mình thành lập Hội PTC UPDATE - mục đích cùng ae chiến các site Bux Host và các thể loại khác 533005_230689587053332_535286052_n.jpg
* MỤC ĐÍCH

Tập hợp tất cả người chơi PTC thành 1 hội thổng nhất cùng chơi PTC, cùng kiếm được nhiều tiền hơn từ PTC, tránh tối đa tình trạng bị scam trắng tay hoặc chỉ kiếm được ít tiền khi solo PTC 1 mình. (câu này lấy của PTC UNITED )

* CÁC LỢI ÍCH KHI CHƠI CÁC SITE PTC VỚI HỘI

+) Các bạn sẽ được nhận chế độ ref back (RB) tốt nhất, công bằng nhất, ổn định và tự động vào mỗi cuối tuần, ko lo bị trắng tay nếu bạn chơi các site scam trước khi đạt minpay - điều rất dễ khiến người chơi PTC đặc biệt là các newbie chán, nản và bỏ PTC :D
+) Các bạn sẽ được cập nhật những site PTC mới nhất, những site PTC tốt nhất đang giả tiền, những site PTC uy tín nhất, hoặc những site PTC đã scam.
Ngoài ra còn được phân loại sẵn các loại script PTC để các bạn dễ cập nhật và quản lý như PTC EVOLUTION, INCENTIVE, NTEN, BUX HOST, AURORA
+) Các bạn có thể đưa ra các thắc mắc của mình khi chơi PTC để trao đổi với các thành viên trong hội, mọi người sẽ giải đáp, giúp đỡ bạn.
+) Các bạn có thể giao lưu, thảo luận về các site uy tín, về cách làm thế nào để kiếm được nhiều tiền hơn từ PTC, góp ý cách chơi PTC sao cho hiệu quả nhất.....vv&vv

* CÁCH HOẠT ĐỘNG CỦA HÔI
Hàng ngày mình sẽ cập nhật các site PTC mới nhất, tốt nhất, uy tín nhất, đang giả tiền hoặc đã scam.... tại Blog của hôi
Trang chủ
http://mmofu.blogspot.com/
Mọi người đăng kí dưới link/banner giới thiệu của mình update hằng ngày và click đều đặn đến khi mình có thanh toán sẽ RB lại số $ các bạn click được cho mình.
Tổng kết và thanh toán vào cuối tuần Thứ 7 hoặc Chủ Nhật
Số % tiền RB bạn nhận lại từ các site mình có thanh toán cụ thể là 80% cho đến khi site scam.

* CHÚ Ý
-) RB với tất cả các site trong Blog
-) RB tối đa không giới hạn đến khi site die a.
+) Các bạn đăng kí sau khi mình nhận được thanh toán lần 1 hoặc lần 2..... cũng sẽ nhận %RB ở lần sau như những thành viên đã nhận RB lần 1 hoặc lần 2....lần n đến khi site scam
-) Trang nào scam trước khi mình có thanh toán thì bỏ, có bằng chứng site scam cập nhật tại Mục
SCAM SITE trong blog
-) Tiền RB bạn nhận được sau khi đã chia đều phí rút tiền ở site, ở các cổng thanh toán với tất cả những người cùng chơi (kể cả mình)
-) Mình RB cho các bạn 100% bằng LR và tỉ lệ Exchange với LR khi mình nhận thanh toán các site qua Paypal, payza sẽ như sau
1Payza = 0.8LR và 1PayPal = 0.9 LR tương đương với giá 1PZ = 17k, 1PP = 19k và 1LR = 21k
-) Các bạn có $ Paypal, Payza nhỏ lẻ từ các site PTC có thể pm mình exchange giúp cũng với tỉ lệ trên (chôm chỉa của PTC UNITED )

* CÁCH THAM GIA
Đơn giản chưa từng thấy, các bạn muốn tham gia chỉ cần để lại
+) ID thường dùng để đăng kí
+) Số tài khoản LR
Ngoài ra không cần phải thông báo gì thêm, khi có thanh toán mình sẽ tự động check ref, số $ các bạn click được cho mình, tổng kết lại và thanh toán cho các bạn vào t7 hoặc CN hàng tuần

* Chú ý :
Tiêu chí hoạt động lấy uy tín và công bằng làm đầu, dựa trên tinh thần hợp tác, tình nguyện, vui vẻ, 2 bên cùng có lợi.
Yahoo: [email protected]
Mail:
captcha1605@gmail.com
CHÚC MỌI NGƯỜI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU $$$$$
Anh em ủng hộ quảng cáo 2 bên dùm mình với nha .thank

- - - Updated - - -

lập hội mới chơi PTC .anh em nào vào ủng hộ nào

Last edited by a moderator:
Thêm 1 hội PTC nữa, newbie lại có thêm lựa chọn.

sao cái này copy nguyên cái topic của người ta thế ??? đã xin phép ng ta chưa thế chủ thớt... nếu bạn ko làm đàng hoàng nhiều khi sẽ gây hệ lụy cho ng khác đó nhé !!!

Mother of god

Quên chưa xin phép bác minhsunguyen91 .xory nha tưởng bác ẩn dật rùi nên.....::( .Có lời xin phép sử dụng cái châm ngon tuyển dụng của bác nha.thank bác

minhsunguyen91 đã nghỉ rồi, không biết cậu toàn copy thế này tồn tại được bao lâu.
:(

minhsunguyen91 đã nghỉ rồi, không biết cậu toàn copy thế này tồn tại được bao lâu.
:(
Nghỉ hẳn đâu cậu, hiểu nhầm à :D về lại ngay bây giờ thôi ;) còn cứ copi thoải mái, vô tư đi ;))

Nghỉ hẳn đâu cậu, hiểu nhầm à :D về lại ngay bây giờ thôi ;) còn cứ copi thoải mái, vô tư đi ;))

Bác minhsunguyen91 vẫn có cái là khá nhiệt tình với anh em và rất công bằng trong việc tiền bạc.Hi vọng bác mới sẽ như thế.Mà mình nghĩ bạn nên RB 100% lần đầu.CÒn lần sau thì 80% cũng đc.NHư thế sẽ hút mem hơn.Mà sắp tới đầu tháng 4 bác minhsunguyen91 sẽ trở lại.Không biết có lơihaij hon xưa không..:binhsua07:

mình RB đến khi site cam mà .chứ ko tính lần RB :)

up cái cho anh em new mem thấy nào.ngày nào cũng có trang update cho anh em reg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back