PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

thằng này nó cứ gù mình share tool cho nó hoài nguy hiểm quá,acc nó thì mới tạo mấy ngày chỉ có 3 bài post đều post trong topic này chỉ sợ nó là admin của site nào giả vờ xin tool về nó nghiên cứu xong a e mình chết đói với nó hết chưa kể nó vào site dành cho admin tui nó chia sẻ thông tin nó share cho bọn admin các site khác thì lúc đó mem VN treo mỏ dài hạn :confused:

nhìn cái đống này thằng kia mà đọc đc chắc thánh cmnr , khẳng định là gg dịch khó có thể hiểu đc mà lại vừa việt vừa anh và vừa viết tắt nữa

nhìn cái đống này thằng kia mà đọc đc chắc thánh cmnr , khẳng định là gg dịch khó có thể hiểu đc mà lại vừa việt vừa anh và vừa viết tắt nữa
Siêu nhân gao ấy :v

kaka,anh ấy ngại cách dùng từ của mình chắc dịch hết ra rồi :p chứ Google Translate mà dịch ra đúng nghĩa từ "vãi" với "thánh" nữa thì nó quá "bá đạo"

có cách nào nhập nhanh các site ko nhỉ chứ coppy dán từng site thấy lâu quá

ko có cách khác đâu bạn ơi
thanks bạn. Thấy bên All1 có cách giờ muốn dùng thử thêm cái này mà nhập lại từng site nên hơi ngại tý

lúc trước có thằng cờ hó nào trong topic xách tool sang site nước ngoài rao bán mà ngay site tập trung đông các thằng admin của các site ptc nữa nên tối đó thớt khóa cái mục down đó nhằm tránh bị phát hiện thôi

lúc trước có thằng cờ hó nào trong topic xách tool sang site nước ngoài rao bán mà ngay site tập trung đông các thằng admin của các site ptc nữa nên tối đó thớt khóa cái mục down đó nhằm tránh bị phát hiện thôi
THế giờ thớt còn sống ko ?

h thanh toán tool bằng gì đây các bác :D

Lâu ko PTC,tưởng tool này die rồi cơ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week