PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

theo đánh giá riêng mình thì ptctool hiện giờ ko có thớt update thôi nên nếu ko có gì thay đổi lớn thì tool vẫn sử dụng tốt chán các cậu cứ gia hạn thêm 30 ngày chẳng đáng bao nhiêu và chẳng có gì đáng lo,như mình đây hạn sử dụng còn hơn 270 ngày tức là còn hơn 9 tháng sử dụng nữa mà mình còn chưa lo thì các cậu lo làm gì mệt xác.

thì chơi vs hội newbie gì đó, thấy bên đó than bị banned nhiều quá, cashhit bên tool này chơi daily có bị banned gì đâu

bên đó than mới lên đc 0.7$ để cash lần đầu bị banned luôn

theo đánh giá riêng mình thì ptctool hiện giờ ko có thớt update thôi nên nếu ko có gì thay đổi lớn thì tool vẫn sử dụng tốt chán các cậu cứ gia hạn thêm 30 ngày chẳng đáng bao nhiêu và chẳng có gì đáng lo,như mình đây hạn sử dụng còn hơn 270 ngày tức là còn hơn 9 tháng sử dụng nữa mà mình còn chưa lo thì các cậu lo làm gì mệt xác.
cùng ý kiến với bác này , sắp hết hạn rồi sẽ gia hạn thêm 30 ngày xem sao

xác nhận là All1Tool ban acc rất bá đạo :(

Cũng toàn fai log vào site đọc mail xong mới clicks ads .

bên tui thì start thằng nào click thì thôi thấy có mail thì chờ cho nó đọc xong nó báo complete start lại lần nữa là nó click bình thường như các site khác,cách khắc phục dễ vậy mà đến giờ mới để ý,làm click mail tay hết 1 thời gian :(

bên tui thì start thằng nào click thì thôi thấy có mail thì chờ cho nó đọc xong nó báo complete start lại lần nữa là nó click bình thường như các site khác,cách khắc phục dễ vậy mà đến giờ mới để ý,làm click mail tay hết 1 thời gian :(
nhưng làm như vậy thì click dc mà mail vẫn chưa đọc được

đâu có,vẫn đọc hết mà tớ đã kiểm tra thử rồi thấy đọc hết có sót mail nào đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,443
171,495
Latest member
w88giving

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week