PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

mình ko tiếc gì 5k đó đâu nhưng như vậy bất tiện quá,thêm PP chỉ nhận thanh toán từ những tài khoản đã verify như các chủ tool khác thấy có gì xảy ra đâu

Thêm gì nữa. PP không được. Động một tí là limit. Còn hình thức gì nữa đâu. Ra mua cái thẻ 20 lỗ 5K chứ mấy.
Cậu nói câu này tớ không hiểu lắm. Mua thẻ 20 sao lỗ 5K. Mua tool phải tốn 25k mà. Như thế phải mua thẻ 50k chứ nhỉ @@

Thấy nhiều bạn đang thắc mắc về cái vụ thẻ cảo, mình xin chia sẽ là mình cũng nạp 20k và đc 24 ngày. Ko nhất thiết phải nạp đủ 25k đâu, chỉ cần nạp thẻ cào và nó sẽ tính ra ngày theo tỉ giá 25k/tháng.

Thắc mắc thêm là sensebux.com ,zenobux.com và cashpaidfree.com mình dùng tool nhưng ko click đc ads nào cả. Chưa click ads nào nhưng lại báo completed. Thớt xem hộ cái.

mình nghĩ đăng ký thêm WMZ chắc ko tốn nhiều công sức đâu mấy bạn, 2 tiếng làm seosprint kiếm dc hơn 1WMZ rồi đây nè ^^!
Sợ mấy bạn nói hoài thớt bực quá không chịu tiếp tục dịch vụ PTCTool thì khổ :binhsua17:

thử seosprint nhé :binhsua11:

mình chỉ thấy thêm vài cái cổng thanh toán vào cho thấy hình thức thanh toán nó có năng động hơn thôi chứ 5k thì bỏ bẽn gì,
nội tiền xăng + công sức vác xe ra chạy đi mua cái card còn hơn 5k nữa
nhiều khi quên ko để ý mà hạn sử dụng còn 1 ngày rồi ngay lúc nữa đêm thì mò đi đâu mua cái card ????
kiểu này thấy thụ động quá,phụ thuộc vào 1 2 cái cổng thanh toán cố định.

LR bị sụp đổ, thớt chủ cũng từ bỏ ptc luôn hay sao mà không thấy update new site tren ptct.net nữa

haizzz PTC chơi là để lấy tiền qua LR bây h LR đi thì chỉ có nước pay qua PP hoặc PZ thôi! hóng tiếp!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week