PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

mình ko sử dụng WMZ cậu ạ,chỉ xài PP PZ và LR thôi mà LR thì đang bảo trì hay gì đó đang rộ lên mấy ngày nay.

mình ko sử dụng WMZ cậu ạ,chỉ xài PP PZ và LR thôi mà LR thì đang bảo trì hay gì đó đang rộ lên mấy ngày nay.

đăng ký đại 1 WMZ rồi gõ captcha kiếm 1$ đi cậu, chưa chắc LR hồi sinh trc khi cậu hết hạn đâu :binhsua28:

đăng ký đại 1 WMZ rồi gõ captcha kiếm 1$ đi cậu, chưa chắc LR hồi sinh trc khi cậu hết hạn đâu :binhsua28:
sặc,gõ chừng nào mới có 1$ :( chắc gãy tay
Thằng đó mới pay cho mình xong, thì không login được, gửi email cho nó thì admin bảo VN cheat nhiều nên blacklist vn luôn
được pay là may cho cậu rồi

Last edited by a moderator:
tình hình là chuyển qa all1tool thôi, thớt mìh support tốt vãi ra

bác nói thế thì hơi quá. cơ mà chủ thớt im hơi lặng tiếng thật
mình feed back mà chẳng tl lại 1 lời. chẳng biết nhận được feed back của mình không. nản

PP dễ limit, không nhận thanh toán.
tool ngon mà phương thức thanh toán hơi hạn chế sẽ được ít người dùng đó thớt, người ta vẫn giao dịch ầm ầm qua paypal đó

- - - Updated - - -

mở thêm thanh toán qua paypal đi thớt ơi, dân ptc thích cái này hơn là thẻ cào đó

hix,cày cuốc bấy lâu nay chắt mót từng đồng vậy mà LR nó nỡ ra đi ko để lại di chúc :( so với người khác nó chỉ là số nhỏ nhưng so với mình nó lại là cả 1 gia tài :binhsua80:

hix,cày cuốc bấy lâu nay chắt mót từng đồng vậy mà LR nó nỡ ra đi ko để lại di chúc :( so với người khác nó chỉ là số nhỏ nhưng so với mình nó lại là cả 1 gia tài :binhsua80:

giống abcs này, mìh chỉ có 40LR thôi nhưg vẫn tiếc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,977
173,034
Latest member
hoanagency

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week