PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Lỗi: Tại sao mình add nhiều site rồi cho exit tool và cho mở lại thì những site mình add thì mất hết
Mong bạn khắc phục lỗi này...

thử lại tool, mà sao thèn Norton cứ bắt mãi ptctool.exe nhỉ. Cả đám MC2, Aurora... nó chả bắt cái nào. Chỉ bắt mỗi tool của cậu

thử lại tool, mà sao thèn Norton cứ bắt mãi ptctool.exe nhỉ. Cả đám MC2, Aurora... nó chả bắt cái nào. Chỉ bắt mỗi tool của cậu

loại này bị bắt chả có gì lạ. add trust mà xài thôi

không chơi được cashNhit, test phát đầu tiên roài nghỉ lun. keke

slovemedia captcha mà, mình sẽ cập nhật sau.

- - - Updated - - -

Hỏi thằng Norton chứ sao biết được. Thằng này cùi thà giết nhầm còn hơn bỏ sót mà bạn.

LR gửi nhằm có cách nào lấy lại ko nhỉ ? mà sao tool chưa ok nữa mà đã đưa ra bản thương mại rồi nhỉ,qua giờ hết hạn chả test được tiếp !!!

Last edited by a moderator:
chuẩn luôn!
mình mới test đc buxhost,neobux,probux thấy ngon
còn mấy cái kia thì cái thì chưa kịp test
cái thì ko click ads thì complete luôn
bạn chủ thread nên xem lại cho ae

balance zero 2 sites:
save-the-earth-bux.com
anticheat-text :
do not click ath thise add , thise is a cheat link add
trong list anticheat text thấy có từ cheat mà sao lại ko wa dc cái này, chủ thread xem lại nhé

786bux.com
cái này mình thì chả thấy anticheat text j mà AB lại bị zero, ko hiểu dc

suspend acc 1 sites :
getbuxtoday.com
anticheat-text :
**BOT TRAP!** DO NOT CLICK! CHEATER LINK! DO NOT CLICK!**
tương tự như cái save-the-earth-bux.com, nhìn đơn giản mà vẫn bị công an bắt lại

Thêm 1 tin vui nữa là galaxybux.com đã cho vn vào blacklist

T00l bác có bỏ qua ads trắng (hỏg có chữ nào ) của aur0ra k0 z . Mấy thằng aur0ra thườg chơi đểu lấy ads trắg làm cheat link, chỉ có aut0 mới click đc .

Có cách nào save lại các site đã add không thế, mỗi lần update lại nhập lại. Mình chỉ chơi vài site mà add cũng đuối luôn

trang bigtimebux ngon vãi
nhưng bị đã banned
bạn xem lại cơ chế chống cheat của site này nhé

Last edited by a moderator:
Buxhost + 3 site custom miễn bàn rồi !!!
PTCEvolution : https://www.twickerz.com lúc được lúc ko
Gen4 : http://zarabiajprzezinternet.pl ko click được
Incentive : trước mắt chưa gặp trục trặc có cái phải nhập captcha của nó nhiều quá
NTen : http://dbux.net mỗi lần đụng tới site đó là tool báo lỗi và văng ra còn bzbux.com nữa ko click được nó nhưng tạm thời site này bảo trì rồi quay lại hay ko thì chưa biết :D
Aurora : thử 5 site toàn Complete mà ko click với Can't get account blance,tạm để đó rãnh test tiếp
ShiftCode : chưa test với lại thằng này ko quan trọng lắm,khi nào rãnh thì thử

==> Đó là vấn đề riêng mình gặp phải còn mấy mem khác thì ko biết,với lại cho mình hỏi tool có tự tìm ads có giá trị cao để click trước ko chứ nhiều site mình vào check thì thấy mấy ads 0.0005 đứng đầu thì click rồi mà còn mấy ads 0.001 0.002 0.005 0.01 đứng phía sau còn cả đống mà ko click được do hạn chế số lượng View ads của site nhất là mấy site của thằng Gen4.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom