PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Code thêm aurora đi bác vì đa số ptc hiện nay chỉ toàn buxhost và aurora thôi !

Thế này thì thương mại t00l đc rồi !

ver 1.13 này sao chạy 1 lúc hay bị lỗi " ctautovn.com stoped working " xong rồi nó nó tự restart lại tool , mình xài win 8
từ 1.11 về trước thì cũng có gặp trường hợp này nhưng rất hiếm gặp giờ thì chạy 1 chút là bị.

thấy chỉ có script buxhost và 3 thằng custom là ok nhất,mấy loại kia trục trặc hoài chưa ổn lắm :(

chưa kịp post mấy site bị lỗi lên nữa thì thấy đã buy tool rồi ko biết cách nào lấy list site luôn :(

Tại sao mình ko chạy đc nhỉ?

1. Mình cho ADD site buxhost rồi cho START thì nó ko hoạt động chờ hơn 5 phút mà cột Status vẫn giữ nguyên chữ START và cả cột Balance và Minpay ko có gì cả.
2. Tool ko nhận đủ Plugins. Trong thư mục có 8 plugin mà ở trong tool chỉ nhận 6 mà thôi.
3. Bạn nên thêm chức năng "START" ở menu ngữ cảnh chuột phải khi nhấn vào 1 site nào đó ở LIST BOX SITES

Cám ơn bạn đã chia sẻ.
Thân ái!

Tại sao mình ko chạy đc nhỉ?

1. Mình cho ADD site buxhost rồi cho START thì nó ko hoạt động chờ hơn 5 phút mà cột Status vẫn giữ nguyên chữ START và cả cột Balance và Minpay ko có gì cả.
2. Tool ko nhận đủ Plugins. Trong thư mục có 8 plugin mà ở trong tool chỉ nhận 6 mà thôi.
3. Bạn nên thêm chức năng "START" ở menu ngữ cảnh chuột phải khi nhấn vào 1 site nào đó ở LIST BOX SITES

Cám ơn bạn đã chia sẻ.
Thân ái!

Bạn vào file -> Import rồi chọn plugin thôi.

- - - Updated - - -

Còn vấn đề kia thì teamview thử xem. Chứ nhiều người vẫn dùng bình thường mà.

Bạn vào file -> Import rồi chọn plugin thôi.

- - - Updated - - -

Còn vấn đề kia thì teamview thử xem. Chứ nhiều người vẫn dùng bình thường mà.

Đúng rồi đó, ver 1.15 thì buxhost ko site nào work cả, status là start và nó ko làm j cả, probux vẫn ko ổn định, clear cookie vẫn vậy, lúc dc lúc ko.
Thêm 1 cái nữa là phần register, mình login vào cái site đã dk thì thấy phần LR acc number là U1874124 (cái này là của chủ thread ah ?). Nếu vậy thì ae làm sao rút tiền về tk dc, phải send ticket cho tụi admin để change LR acc number nữa, mong chủ thread xem lại.
Phần register nên thêm các field LR acc number, paypal email, payza email.... để ngưởi dùng đỡ mất công set lại.
Nên làm cái chức năng import list site cho đỡ mất công, add từng site mệt quá. Có thể đặt trong file text dạng như vầy:
<Type>,<URL>,<Username>,<Password>
VD:
BuxHost,precision-bux.com,abc,xyz
BuxHost,galaxybux.com,abc,xyz
BuxHost,realbuxtoday.com,abc,xyz
....
Góp ý để cho tool tốt hơn.
Thân.

Đúng rồi đó, ver 1.15 thì buxhost ko site nào work cả, status là start và nó ko làm j cả, probux vẫn ko ổn định, clear cookie vẫn vậy, lúc dc lúc ko.
Thêm 1 cái nữa là phần register, mình login vào cái site đã dk thì thấy phần LR acc number là U1874124 (cái này là của chủ thread ah ?). Nếu vậy thì ae làm sao rút tiền về tk dc, phải send ticket cho tụi admin để change LR acc number nữa, mong chủ thread xem lại.
Phần register nên thêm các field LR acc number, paypal email, payza email.... để ngưởi dùng đỡ mất công set lại.
Nên làm cái chức năng import list site cho đỡ mất công, add từng site mệt quá. Có thể đặt trong file text dạng như vầy:
<Type>,<URL>,<Username>,<Password>
VD:
BuxHost,precision-bux.com,abc,xyz
BuxHost,galaxybux.com,abc,xyz
BuxHost,realbuxtoday.com,abc,xyz
....
Góp ý để cho tool tốt hơn.
Thân.

Site nào lỗi bạn cứ post lên.
Lúc add bạn để ý địa chỉ của nó. Có trang có www, có trang không.
Còn thằng probux. Thỉnh thoảng mình vào bằng trình duyệt có được đâu.

Last edited by a moderator:
Chủ thread xem thử 2 site này
catalystclicks.com
maniac-ptc.com
(mình chưa đủ số post để post link)
Mình lấy đại diện thôi chứ buxhost cái nào cũng thế (status là start và đứng đó lun).
Vilvin cũng bị như buxhost.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week