PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

mình giảm Number of thread xuống còn 10 thì chạy ok hết ( lúc đầu tính cho chạy hết 1 loạt nên để 1000 :p chắc nhiều quá nên mới phát sinh sự cố )
chỉ có mihabux nó sử dụng loại captcha khác nên tool báo ko load được captcha bạn check xem

đang chạy mà muốn xóa 1 site đi sẽ bị oát và tất cả các site đã add vào mất hết lại phải add lại .bác chech lỗi nầy nha

UPDATE VERSION 1.02

Chức năng:

Cài đặt proxy, header request cho từng tài khoản.
Tùy chọn số lượng thread khi chạy.

Bux*host:
Đăng kí.
Vượt captcha.
View Advertisements, Play AdGrid
.
Lọc Advertisements anti cheat.

Bux*mail:
Đọc mail.

Pro*bux:
View Advertisements.

Vil*vin:
Vượt captcha.
View Advertisements.

Link download.

Có phải là Trung Nguyễn viết auto KVTM k nhỉ ??

vilvin + neobux thì click tốt còn probux hay dở chứng quá,lúc click lúc ko,buxhost thì quá ok

mình chẳng bao giờ click được probux

otô này lỗi hơi nhìu, mình ad site vào, lát có 2 site trùg nhau, delete cái nó mất 1 lúc mấy site:-ss

otô này lỗi hơi nhìu, mình ad site vào, lát có 2 site trùg nhau, delete cái nó mất 1 lúc mấy site:-ss

Uh, lỗi này không quan trọng lắm. Bạn muốn xóa thì add xong rồi thì thoát ra vào lại. Đừng sắp xếp gì rồi xóa.

- - - Updated - - -

hjx mình mới chạy auto của bác thì hum sau 5 trang bi ban hjx chắc ôt của bác ko ăn dc mấy trang scrip mới

Trang gì bị ban thì vào phần ads trang đó, tìm rồi thêm cheat text.

- - - Updated - - -

vilvin + neobux thì click tốt còn probux hay dở chứng quá,lúc click lúc ko,buxhost thì quá ok

Thử xóa cookie xem sao. Bọn probux thì lần sau bỏ luôn lưu cookie, bọn này không dùng captcha. Đăng nhập cũng nhanh.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back