PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

bạn chủ thread xem cho mình cái site inobux.com giờ nó cứ báo can't get balance, ko click được ? ko hiểu bị lỗi gì, mấy ngày trước mình vẫn click bình thường

Site mới chơi được 1 tuần, pay 2 lần có proof nhé. View attachment 23564View attachment 23565 View attachment 23566

Lần 1: 0,15$
Lần 2 (Vừa pay 2 phút trước): 0.03$

Account của mình là: ngominhtuan

Các bạn đăng ký ở đây: http[://]www[.]evergreengpt[.]com/?ref=ngominhtuan

Login vào site và xem Proof là thấy nick ngominhtuan vừa pay tức thì.

Gogogo ...

À quên mất, mình dùng autotool để chạy nó thôi, chứ mỗi ngày chỉ mất khoảng 5 phút để bật máy tính, khởi động phần mềm, chạy nó, rồi đi cà phê cà pháo, khi quay lại là chương trình chạy xong hết, tắt nó đi, ngày mai đúng giờ đó lại làm vậy ... cứ 1 tuần liên tục giờ mình đã pay được 2$.

Tiền tuy chưa nhiều nhưng khi có tiền vào túi nó rất kích thích trí tuệ của mình. hehee
Bố khỉ cái ông này, 2 lần có proof cộng lại là 0.18$ mà phía dưới đã ghi là 2$. Ngày nào cũng cà phê cà pháo thế thì tiền thu về không đủ trả tiền cafe he he

mọi người cẩn thận seosprint mới vừa banned acc mình nha, chủ thớt coi lại dùm nha, với trang cashdavid sao cu bat nhap capcha cho mỗi quảng cáo không auto được

mọi người cẩn thận seosprint mới vừa banned acc mình nha, chủ thớt coi lại dùm nha, với trang cashdavid sao cu bat nhap capcha cho mỗi quảng cáo không auto được
Seosprint ban là chuyện bình thường, chắc bạn số đen chứ mình có sao đâu. Cashdavid thì chịu khó mỗi ngày nhập hơn chục cái.

Làm sao mua key đây bạn. PM inbox mà k thấy trả lời :(
Đăng kí tự động: Help -> Registration.

chẳng hiểu, cái ổ cứng của mình có tần 4 seri khác nhau, hôm trước mua 1 tháng với mua 12 ngày mà không được cộng dồn mà nó tách ra làm 2 luôn, 1 cái vừa hết hạn 1 cái còn nữa tháng

tool cuả bạn khá dể sử dụng nhưng thiếu nhìu site quá
Mong chủ thớt siêng năng úp những site mới cho anh em dùng
1 số site mình đang chơi nhưng thiếu trong tool
thebux thì bị lỗi cant get url
talebux.com
bluclicks.com
batbux.com
clickfair.com đang hot
clicks-bucks.com
goldenclix.com

Last edited by a moderator:
tool cuả bạn khá dể sử dụng nhưng thiếu nhìu site quá
Mong chủ thớt siêng năng úp những sai mới cho anh em dùng
1 số site mình đang chơi nhưng thiếu trong tool
thebux thì bị lỗi cant get url
talebux.com
bluclicks.com
batbux.com
clickfair.com đang hot
clicks-bucks.com
goldenclix.com
mấy site này mình đều chạy được hết mà bác

Mấy site này ko nhầm thì nằm trong ptcevolution với nten mà mình tìm có thấy đâu bạn
hay bản trial các site ko hiện lên hết
cái này bạn phải tự điền site vào, không thì để t cop cái file lên đây rồi c chỉ cần thay thông tin của mình vào là ok. hoặc có thể tự mình chỉnh sửa các site cũng được, vào thư mục rồi mở bẳng notepad, thêm hay xóa site để được.

Seosprint đừng chạy tool song song với trình duyệt. Hình như gần 10Rub nó kiểm tra thì phải, chắc nó thấy toàn click nó ban, nên có là rút luôn đi.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week