PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

https://twickerz.com can't get balance có ai bị như mình không?! chủ thớt giúp với!
Lại sửa url thành http://twickerz.com. Thằng này hay giở chứng, mấy bạn để ý đổi qua, đổi lại.

thank bạn. ko có tiền update đang phải cheat muti acc 2 site này kick tay mệt quá mỗi ngày kick hơn 200 acc hix , thớt cho mình hỏi tùy chọn proxy sao không được nhỉ . ví dụ như mình muốn chạy 1 site your-bux.com nhưng nhiều ID 1 lúc mình bật nhiều SSH tunnel và để port thứ tự từ 1080-108x nhưng mình chỉnh proxy trong phần mềm 127.0.0.1:1080.... toàn fail không chạy được .
Đấy đâu phải proxy thật đâu bạn. Vào trang kiếm vài con proxy chùa chơi ngon.

tại mình đang dùng SSH chia port để chạy 1 lúc 4 ID cùng nhau click cho nhanh hix toàn làm tay lên mấy tiếng mới xong hơn 200 ID , giờ lấy proxy sợ khác IP nó band thì chết , mỗi ID đều gần 1$ rồi chưa tạo được nhiều PP để rút . khổ nhất là nó ban ID chủ thì thôi nghỉ PTC lun :D

- - - Updated - - -

mà dùng proxy hay sock SSH qua tunnel cũng như nhau mà . hay tại mình edit chỗ proxy trên tool auto sai nhỉ . để ip:port hay là ip port ( vd: 127.0.0.1:1080 hay là 127.0.0.1 1080? )

ạc proxy trên HMA chạy điên vãi , nhìn nó load thích thật :D không biết 1 con proxy của nó life lâu ko nhỉ

hu hu hu chayk tool của bác bị ban 1 acc Seo rồi hu hu buồn ơi là buồn ko dám đăng kí để chơi seo nữa

hu hu hu chayk tool của bác bị ban 1 acc Seo rồi hu hu buồn ơi là buồn ko dám đăng kí để chơi seo nữa
Seo bạn có chơi gì khác ngoài PTC không, giờ nó ban Vietnam rất nhiều mà. Cái gì cũng đổ cho tool của mình. Ban thì lập cái mới thôi.

Last edited by a moderator:
Seo bạn có chơi gì khác ngoài PTC không, giờ nó ban Vietnam rất nhiều mà. Cái gì cũng đổ cho tool của mình.
. Ban thì lập cái mới thôi.
mình có capt nữa mà hyip bị scasm 2 lần sợ rồi! nó kêu do chạy auto cheat chét gì đó tùm lùm! ý mình là kiểu như vào tool click mà ko vào wed nhấn quả táo để tăng rate thì nó ban ấy haizz khổ quá còn 9 rup chauw rút tính 10 rup rút luôn

mình có capt nữa mà hyip bị scasm 2 lần sợ rồi! nó kêu do chạy auto cheat chét gì đó tùm lùm! ý mình là kiểu như vào tool click mà ko vào wed nhấn quả táo để tăng rate thì nó ban ấy haizz khổ quá còn 9 rup chauw rút tính 10 rup rút luôn
Chắc số bạn đen. Lập cái mới lo gì, 10rup đáng bao nhiều đâu.

proxy free thì chạy được mà proxy qua SSH tunnel lại không chạy được nhỉ . phải chạy được qua Bitvise SSH tunnel thì mới hy vọng nhanh hơn được chứ proxy free nó chạy hơn rùa 1 tý :)) khéo ô tô lại ko nhanh bằng tay hix thường mình chia 4 cửa sổ firefox làm 4 ID /1 site cùng 1 lúc nhanh . dùng ô tô chạy được 1 ID /1site 1 phát .

thớt ơi , sao mình mở tool lên bấm star xong thì tool chỉ chạy tới chữ star rồi đứng im . 2 hôm nay không click được buồn quá . thớt hướng dẫn đi . thanks

Bạn để Tool chạy cùng lúc nhiu site vậy ? để nhìu site chạy cùng lúc quá Tool sẽ bị delay đấy.
Kiểm tra site chạy cùng lúc vào Edit -> Option -> số site chạy cùng lúc ( là cái số ở trên cùng ấy) nên cho chạy 10 site hoặc ít hơn là tốt nhất. Không là bị Out Tool đó.

Bạn để Tool chạy cùng lúc nhiu site vậy ? để nhìu site chạy cùng lúc quá Tool sẽ bị delay đấy.
Kiểm tra site chạy cùng lúc vào Edit -> Option -> số site chạy cùng lúc ( là cái số ở trên cùng ấy) nên cho chạy 10 site hoặc ít hơn là tốt nhất. Không là bị Out Tool đó.
10 sites thì tới bao giờ mới xong.:binhsua113:

10 sites thì tới bao giờ mới xong.:binhsua113:
Bạn chạy nhiu site 1 lúc ? chạy nhìu site hay không tùy thuộc vào máy tính bạn mạnh hay yếu nữa.

- - - Updated - - -

Dạo này Tool hay bị tình trang Can't acess url ( đối với những trang khi xưa vẫn chạy tool bình thường ) Can't get balance hay là Get balance rồi đứng im. Còn nữa tình trạng "PTC 20/20 Wating for click rồi đứng im" hay "PTR 5/5 Wating for click rồi đứng im". Có cách nào khắc phục không thớt ?

mình để 5 site thì nó vẫn vậy , bó tay

Site mới, no minimum, Payout ngay tức thì. gogogo

Site mới chơi được 1 tuần, pay 2 lần có proof nhé. evergreenbux.jpgevergreenbux_2.jpg evergreenbux_pay.jpg

Lần 1: 0,15$
Lần 2 (Vừa pay 2 phút trước): 0.03$

Account của mình là: ngominhtuan

Các bạn đăng ký ở đây: http[://]www[.]evergreengpt[.]com/?ref=ngominhtuan

Login vào site và xem Proof là thấy nick ngominhtuan vừa pay tức thì.

Gogogo ...

À quên mất, mình dùng autotool để chạy nó thôi, chứ mỗi ngày chỉ mất khoảng 5 phút để bật máy tính, khởi động phần mềm, chạy nó, rồi đi cà phê cà pháo, khi quay lại là chương trình chạy xong hết, tắt nó đi, ngày mai đúng giờ đó lại làm vậy ... cứ 1 tuần liên tục giờ mình đã pay được 2$.

Tiền tuy chưa nhiều nhưng khi có tiền vào túi nó rất kích thích trí tuệ của mình. hehee

Last edited by a moderator:
Kiểm tra lại giùm

Thớt ơi !

Kiểm tra lại giùm mình site Buxhost này nhé. Sao vào cứ hiện ads lên rồi, chưa click đã báo là complete.

earnmoreeuro[dot]com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week