• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Ptcenclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

nick bác từ năm 2012. Vậy 5 năm qua bác chiến j mà giờ vẫn click free PTC :3
Hồi đó mình cũng có chơi mà scam nhiều quá nên bỏ rồi chuyển qua Adsense, nay bán acc Adsense rồi. Giờ cũng có công việc ổn định mà tại rãnh rỗi nên định tìm hiểu lại :D

coi bộ VN mình kiếm tiền cũng bộn nhỉ :D

bác ơi cho e hỏi tính BEFvới số liệu sau premium 70$/năm, 100 RR thuê 20$/tháng, 0.01/click thì tính ra BEF=0.2/30/0.01+70/0.01/365 = 0.86 có đúng không bác?

bác ơi cho e hỏi tính BEFvới số liệu sau premium 70$/năm, 100 RR thuê 20$/tháng, 0.01/click thì tính ra BEF=0.2/30/0.01+70/0.01/365 = 0.86 có đúng không bác?
Đúng rồi bác, như AVG hiện vẫn trên 1 nên cũng khá ok

e mới đầu tư được 2 ngày thấy avg cũng cao. mấy con ko click theo bao lâu mới nên tái chế hả bác?
K nên tái chế nhé, mà cũng đừng để nó die. Vì AVG vẫn trên 1 nên chỉ cần gia hạn cho nó lên trên 60 days để giảm chi phí là đc.

K nên tái chế nhé, mà cũng đừng để nó die. Vì AVG vẫn trên 1 nên chỉ cần gia hạn cho nó lên trên 60 days để giảm chi phí là đc.
nếu gia hạn như vậy thì có bật autopay nữa không?
bác cho hỏi là đầu tư bao nhiêu thế?
mình đầu tư theo bác anhbaopro hướng dẫn ấy, mới nạp 70$ lên premium + 20$ thuê 100RR, tuần sau được thuê thì nạp tiếp :)

nếu gia hạn như vậy thì có bật autopay nữa không?

mình đầu tư theo bác anhbaopro hướng dẫn ấy, mới nạp 70$ lên premium + 20$ thuê 100RR, tuần sau được thuê thì nạp tiếp :)
tính ra là khoản 100$ nhỉ, vậy bao lâu thì lấy lại vốn? mình cũng muốn đầu tư mà còn mơ hồ quá.

Bạn có thể phác thảo sơ sơ cho mình hiểu mấy vụ này đc ko. Mình cũng muốn đầu tư mà ko hiểu gì cả.
đơn giản là bạn dep tiền vào site, nâng cấp tài khoản rồi thuê RR để kiếm lợi nhuận.

đơn giản là bạn dep tiền vào site, nâng cấp tài khoản rồi thuê RR để kiếm lợi nhuận.
chỉ vậy thôi và mình chỉ cần click ads mỗi ngày thôi hả bạn? ko biết có rủi ro gì ko? và thời gian thu hồi vốn tầm bao lâu? mình có số vốn đang muốn làm gì đó mà chưa biết phải làm gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom