PTCC thông báo ThBux đã đi đúng LỘ TRÌNH >>> SCAM!!!!!!!!!!!

Làm sai mà không biết nhận sai sao ??? Vậy biết bao giờ mới tiến bộ đây

Miễn bài với bạn tại đây nhé! Sai hay đúng thì bạn nên xét từ góc độ người chơi! 1 Admin đàng hoàng thì nên ít nhất cũng phải có cảnh báo đối với các Clicker của mình trước khi cấm hoàn toàn! Bởi số lượng Cheat không bao giờ là 100% Clicker! Vậy sao lại lấy cái số ít đó đại diện cho đa số? Và tôi chắc theo như con mắt bạn thì mọi Clicker đều xấu xa! Và có lẽ bạn là người nhà của 1 trong vài PTC site VN!
Stop Here!

Chuẩn đó bạn nhưng khác một điều mình ủng hộ người việt thôi :)) . Bạn có khái niệm là admin "đàng hoàng" , Vậy khái niệm mem đàng hoàng như thế nào hả cậu ? Theo mình thấy số lượng người cheat đương nhiên không 100% vào thời điểm khi admin làm manh tay còn khi site mới ra đời thì sao nhỉ ???? Bạn cũng chơi mà cho mình câu trả lời cái . Khi bạn report scam thì nên tìm hiểu kỹ một chút nhá con người có mắt để nhìn có đầu để suy nghĩ đó . Mình phải nói câu này vì mình thấy bạn report một cách thiếu bằng chứng , thiếu sự tìm hiểu kỹ và ít suy nghĩ

Chuẩn đó bạn nhưng khác một điều mình ủng hộ người việt thôi :)) . Bạn có khái niệm là admin "đàng hoàng" , Vậy khái niệm mem đàng hoàng như thế nào hả cậu ? Theo mình thấy số lượng người cheat đương nhiên không 100% vào thời điểm khi admin làm manh tay còn khi site mới ra đời thì sao nhỉ ???? Bạn cũng chơi mà cho mình câu trả lời cái . Khi bạn report scam thì nên tìm hiểu kỹ một chút nhá con người có mắt để nhìn có đầu để suy nghĩ đó . Mình phải nói câu này vì mình thấy bạn report một cách thiếu bằng chứng , thiếu sự tìm hiểu kỹ và ít suy nghĩ

Kết luận cuối cùng Bạn là người nhà của mấy site trên theo cách hành xử và phát ngôn của 2 người mới post tại Topic này + bên Gugubux! Bạn cũng nên suy nghĩ trước khi phát ngôn, tôi không nghĩ bạn không có đầu và không có mắt! Và câu cuối cùng, Miễn bàn với bạn tại đây! PHÍ THỜI GIAN!

Vậy sao ? Cứ cho là mình là người nhà hay anh em hay một trong số admin nào đó đi :)) . Theo tôi thấy nhiều người cùng ý kiến với tôi đó . Có cái họ không nói thẳng mà còn giữ ý một chút thôi đề nghị bạn nào có proof ở các site admin việt nam thì post lên nhé . Cho người nào đó report bừabãi sáng mắt ra và bạn nào giỏi tiếng anh thì hướng dẫn một chút cho bạn này nhé mình hơi kém nên không thể hướng dẫn được .

Tớ vẫn nhận pay đều. Tớ không cheat, cứ đàng hoàng mà chơi. Vì vậy chưa thấy bị làm sao dù đã chơi nhiều site. Tớ cũng đặc biệt ghét ai cheat. Chắc bạn chủ top cũng thế. Hỏi bạn một câu là gặp trục trặc như thế, bạn đã gửi ticket tới admin chưa? Không login bằng nick bạn thì bạn có thể nhờ ref nào đỏ hói hộ hoặc bạn tạo nick mới để vào hỏi admin xem anh ta trả lời thế nào.

hô hô,mình vẫn cheat và vẫn nhận pay đều đều
chỉ thấy có điều là chủ topic tuyển ref rất nhiều site đến bây h đã đc liệt vào dánh sách scam
ví dụ như mấy trang the buxgroup đấy

CÃI NỮA CHỨ ! NÓI NHƯ VẬY CÓ NGHĨA LÀ ANH EM LO MÀ RÚT MAU MAU GIÙM ! NGỒI ĐÓ MÀ VÔ ĐƯỢC VỚI KHÔNG ĐƯỢC GÌ... CÁI NÀY 1 THÁNG TRƯỚC ACC TỚ RÚT 1 USD XONG LÀ BỊ SUSPENDED LÀ NGHI ROÀI (không hề cheat dù chỉ 1 lần) ! NÓ ĐANG SCAM TỪ TỪ ĐÓ ! Khổ ghê nơi !

Proof mình nhận chiều nay THBUX. Không phải tự nhiên các site đồng loại cấm cửa mem VN. Có lẽ chúng ta nên suy nghĩ và thay đổi hành vi. Mình đầu tư và không cheat, được admin gửi email hỏi về mem VN và mình trả lời: Với mem VN nên yêu cầu bắt buộc đầu tư mới cho cashout. Hoặc như các trang incrasebux ấy, min pay cao và phải 45 ngày mới nhận tiền về để ai thật sự kiên trì thì mới theo được. Còn ai a dua cheat thì nên cấm cứa.

Proof mình nhận chiều nay THBUX. Không phải tự nhiên các site đồng loại cấm cửa mem VN. Có lẽ chúng ta nên suy nghĩ và thay đổi hành vi. Mình đầu tư và không cheat, được admin gửi email hỏi về mem VN và mình trả lời: Với mem VN nên yêu cầu bắt buộc đầu tư mới cho cashout. Hoặc như các trang incrasebux ấy, min pay cao và phải 45 ngày mới nhận tiền về để ai thật sự kiên trì thì mới theo được. Còn ai a dua cheat thì nên cấm cứa.

Thanks bạn! Hướng bạn đề nghị đó chỉ làm cho những Admin mục đích chính đi lừa đảo đi lừa thêm được nhiều thôi! Còn đối với những Admin chân chính, quản lý giỏi thì dù cheat cỡ nào thì cũng chẳng vấn đề gì, bởi những cái đó đã được họ tính tóan và đưa vào trong chương trình của họ! Vậy nên hiện giờ vẫn còn nhiều site mà người chơi có thể tin cậy được!

Thanks bạn! Hướng bạn đề nghị đó chỉ làm cho những Admin mục đích chính đi lừa đảo đi lừa thêm được nhiều thôi! Còn đối với những Admin chân chính, quản lý giỏi thì dù cheat cỡ nào thì cũng chẳng vấn đề gì, bởi những cái đó đã được họ tính tóan và đưa vào trong chương trình của họ! Vậy nên hiện giờ vẫn còn nhiều site mà người chơi có thể tin cậy được!

Bạn chơi PTC chắc biết hơn cả mình (mình mới chơi từ ngày 17-4 đến nay thôi). Site nào tự viết script (của hiếm) thì còn nhiều cách để lọc, chứ như kiểu buxhost ấy (script cố định) thì admin cũng chịu, tài thánh chắc cũng chả quản lý nổi với hành vi cheat của mem VN. Và họ phải dùng cách cực đoan là cấm IP cả nước, tức là những thành viên chân chính như bạn (bạn tự nhận thế đúng không), như em Thảo Nguyên RMIT, như mình... cũng bị ảnh hưởng theo.

Không phải vô cớ mà ngày càng nhiều site cấm cửa mem VN.

Nói rất hay . Bảo dưỡng server thì bảo thbuxx scam hay chìm thuyền :)) . Có lẽ hơi mâu thuẫn

Khơi khơi banned acc người khác thì rất "hợp lý"

Nói rất hay . Bảo dưỡng server thì bảo thbuxx scam hay chìm thuyền :)) . Có lẽ hơi mâu thuẫn

Nếu bạn admin THBUX thông báo trước khi đóng site thì chắc có lẽ không ai đưa nhận định kiểu "chìm thuyền" hay "scam". Bạn admin cho rằng nhiều mem cheat, điều đó đúng, nhưng bạn cũng nên rút kinh nghiệm khi luôn "im lặng" mỗi khi site có sự cố.

Theo mình nhớ không lầm thì đây là lần thứ hai bạn không ra thông báo gì cụ thể cho các mem. Lần một là change rule và lần hai là đóng site bảo dưỡng.

Tóm lại, cả hai bên nên suy nghĩ và thay đổi hành vi. Không thể chỉ kêu gọi một phía.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom