PTCC thông báo ThBux đã đi đúng LỘ TRÌNH >>> SCAM!!!!!!!!!!!

@bux4viet CÓ lẽ bạn cũng biết khi dùng buxhost admin có quyền gì :)) . Buxhost cho serverđowwn admin liệu có biết hay ko để mà thiông báo nếu chủ động được có lẽ không có chuyện "hiểu lầm" giữa mem và admin như vừa rồi . Hôm nay buxhost lại cho down lần nữa đó :|

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:02 PM ----------

@bux4viet CÓ lẽ bạn cũng biết khi dùng buxhost admin có quyền gì :)) . Buxhost cho serverđowwn admin liệu có biết hay ko để mà thiông báo nếu chủ động được có lẽ không có chuyện "hiểu lầm" giữa mem và admin như vừa rồi . Hôm nay buxhost lại cho down lần nữa đó :|

để kết thúc nhanh vấn đề thì 2 admin của thbux vs gugubux vào đây đính chính lại đi cho mọi ng cùng biết,đều là đân vn cả mà :))

Bạn admin THBUX không biết có vào topic này đọc không. Mình đã gửi tin nhắn đến bạn, hy vọng bạn tiếp thu.

Site liên tục lỗi data khiến chủ hội như mình lao đao không biết đâu mà lần. Tự nhiên lại reset về ngày 23 rồi hôm nay mình không còn quyền hưởng ref click. Bạn cứ trách mem VN thế này thế kia, nhưng khi trục trặc từ phía bạn thì bạn không thông báo trên site hay forum lấy một lời.

Ví dụ như site down tối qua, thì ngay lập tức bạn có lên forum thông báo không? Các mem lại đoàn già đoán non rồi thấp thỏm chờ.

Admin còn mệt mỏi và mất nhiều hơn bạn nghĩ nhiều . Không ai muốn điều này xảy ra cả . Sau vụ down lần 2 quá nhiều mem report với paypal làm mình lại bị limited . Lần đầu là do các bạn VN tặng mình lần này thì do nguyên nhân khách quan mà mình phải cố gắng để khắc phục cái sự cố này . Vì vậy các bạn muốn payout thì vui long chờ thêm 1-2 ngày nữa nhé cứ click như bình thường

Bạn admin THBUX không biết có vào topic này đọc không. Mình đã gửi tin nhắn đến bạn, hy vọng bạn tiếp thu.

Site liên tục lỗi data khiến chủ hội như mình lao đao không biết đâu mà lần. Tự nhiên lại reset về ngày 23 rồi hôm nay mình không còn quyền hưởng ref click. Bạn cứ trách mem VN thế này thế kia, nhưng khi trục trặc từ phía bạn thì bạn không thông báo trên site hay forum lấy một lời.

Ví dụ như site down tối qua, thì ngay lập tức bạn có lên forum thông báo không? Các mem lại đoàn già đoán non rồi thấp thỏm chờ.

Lỗi này không phải do admin thbux đó là do sever của buxhost có vấn đề nên họ phải close để sửa lỗi và làm cho thbux bị mất dữ liệu

Được cái là thbux cũng ko thông báo làm dân tình abc xyz ;))

Ngày trước gugubux limit paypal ko pay cho member 2 ngày mà nhận khoảng 270 dispute và dẫn đến gugubux die toàn tập . nhưng may mắn nó vẫn trở lại . với mình nó là 1 kỷ niệm :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back