[ptcbuxx] script 5 năm. Tuyển ref BN 0.15$, RB 100%++++

buổi chiều thành công nek

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

các bác vào ref ủng hộ nào

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

các bác vào ref ủng hộ nào

đã ref
id: eminnho1506
PP: [email protected]
đã BN, thank!

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

đã ref
ID vankin02
PP [email protected]

đã bonus. thank!

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

Đã reg cho bác trang http://www.ptcbuxx.com/?ref=maxvic2010 1 vé nha
User: mayman27k5
Yahoo: mayman27k5
đã BN. Thank!

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

da ref bac site nay
phongtran2704
pp :p[email protected]
đã reg
ID: hieutranngoc77
PP:[email protected]
đã BN. thank!

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

tiếp tục bonus và rb bạn nào chưa click thì click di nha!

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

tiếp tục bonus và rb bạn nào chưa click thì click di nha!

ban oi sao trang pctbuxx hôm nay mình đăng nhập vào ko đc, hôm qua mình vẫn vào bt mà, trước giờ mình chỉ dùng 1 ID là vm8787,sao kì zậy? từ lúc đký vào click ads mình chỉ xài có 1 nick vào 1 cái máy thôi, nó báo zậy làm sao đây "This computer, household or private network has already been assigned to 1 other account."

mình đâu có tao tk khác trên trang này đâu, kì zậy

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

ban oi sao trang pctbuxx hôm nay mình đăng nhập vào ko đc, hôm qua mình vẫn vào bt mà, trước giờ mình chỉ dùng 1 ID là vm8787,sao kì zậy? từ lúc đký vào click ads mình chỉ xài có 1 nick vào 1 cái máy thôi, nó báo zậy làm sao đây "This computer, household or private network has already been assigned to 1 other account."

không sao đâu bạn à! cái này là do VN dùng IP động thôi, bạn có thể reset moderm để vào lại. Nếu ko đc thì làm vaì lần như thế! thỉnh thoảng mình bị trường hợp như thế mình cũng làm vậy là đc!

đã nhận đc bouns lần 2 của bác vic.thanks
Dear Phong Trần,

Thanh Nguyen sent you a payment of $0.10 USD.

Note from Thanh Nguyen:
Maxvic bonus lần 2 ptcbuxx.com click đều giúp mình nhé. thay đổi 1 chút là RB200% khi đạt 100click + thưởng thêm 0.05$ nếu click đều! thắc mắc YH: maxvic2010

Id: HaiBlack
Đã nhận bonus lần 2: 0.1$.
Chủ topic nói refback 50click/lần. Mà trang này 1 ngày chỉ có 2 click có giá 0.01$. Tính ra 25 ngày mới refback. Thật là quá lâu. Tui ko chờ dc. Đáng lẽ bạn phải tính sao cho chỉ 1 tuần thôi tức 10 click/lần mới hợp lý cho các ref. Giờ đây còn gia hạn lên 100 click/lần. Như vậy nghĩa là sao chứ ? Mong bạn xem xét lại

Id: HaiBlack
Đã nhận bonus lần 2: 0.1$.
Chủ topic nói refback 50click/lần. Mà trang này 1 ngày chỉ có 2 click có giá 0.01$. Tính ra 25 ngày mới refback. Thật là quá lâu. Tui ko chờ dc. Đáng lẽ bạn phải tính sao cho chỉ 1 tuần thôi tức 10 click/lần mới hợp lý cho các ref. Giờ đây còn gia hạn lên 100 click/lần. Như vậy nghĩa là sao chứ ? Mong bạn xem xét lại
ko phải tính nguyên click 0,01$ đâu, tính tất cả, yên tâm. đã check bạn rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week