ptcbuxhost199 về tội xúc phạm danh dự, uy tín của người khác.

boy9x_mmo

Newbie
Reactions
213
MR
0.000
#22 của
http://mmo4me.com/showthread.php?75910-Cung-cap-KEY-cac-loai-Windows/page3

không có 1 bằng chứng gì, tự nhiên nhảy vô topic bán key của mình và bình luận như thế.

trong khi mình sinh 1994, năm nay mới vào đại học.
key bán được get từ acc technet, phát hình bởi microsost hoàn toàn hợp pháp.
việc bán key này đã đựoc VN-ZOOM cho là hợp pháp.
có vô số topic bán key đã very tại forum vn-zoom.
http://www.vn-zoom.com/f404/

mình hòa toàn có thể cung cấp đầy đử bằng chứng về tính hợp pháp của mình. đâu có ngu gì khi đã very info cá nhân cho admin rồi mà lại đi làm chuyện phi pháp.

mong mod sử lý nặng tên này hộ em. :binhsua72:

chắc nó fake nick, việc bun bán của ng ta, cớ gì mà vào xoắn, hay bác cạnh tranh với nó.
Thớt bán thì thớt chịu trách nhiệm key, liên quan gì ng mua, thích thì mua ko thích thì thoi, dù sao có 20k, rẻ chán

Upvote 0
chắc nó fake nick, việc bun bán của ng ta, cớ gì mà vào xoắn, hay bác cạnh tranh với nó.
Thớt bán thì thớt chịu trách nhiệm key, liên quan gì ng mua, thích thì mua ko thích thì thoi, dù sao có 20k, rẻ chán

thank phát.
uy tín thì chưa ảnh hưởng gì lắm nhưng danh dự thì bị hợi nặng rồi.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đọc lời cậu kia đâu có gì là xúc phạm danh dự, chỉ vài lời khuyên:) có gì sai đâu
gọi mình bằng thằng là hông tế nhị rồi. lại bảo mình ăn cắp cái gì đó.
trước giờ chưa ăn cắp cái gì của ai hết, chỉ có nợ pác kia mấy $ mà hông thấy đòi nên im luôn thôi. :binhsua03:

Upvote 0
gọi mình bằng thằng là hông tế nhị rồi. lại bảo mình ăn cắp cái gì đó.
trước giờ chưa ăn cắp cái gì của ai hết, chỉ có nợ pác kia mấy $ mà hông thấy đòi nên im luôn thôi. :binhsua03:

bác nợ mình thì phải :))

Upvote 0
Đọc lời cậu kia đâu có gì là xúc phạm danh dự, chỉ vài lời khuyên:) có gì sai đâu

mình ko hiểu đc bạn kêu ng ta là ăn cắp mà nói ko xúc phạm thế nào mới là xúc phạm bạn, Nếu khuyên thì nên ghi các bạn mua nên xem xét lại có thể đây là vi phạm pháp luật là đc rồi. kêu ăn cắp này nọ mà ko xúc phạm:|

Upvote 0
mình ko hiểu đc bạn kêu ng ta là ăn cắp mà nói ko xúc phạm thế nào mới là xúc phạm bạn, Nếu khuyên thì nên ghi các bạn mua nên xem xét lại có thể đây là vi phạm pháp luật là đc rồi. kêu ăn cắp này nọ mà ko xúc phạm:|
bình luận hay. thank!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week